1. मराठी बातम्या
  2. महाराष्ट्र न्यूज
  3. पुणे
  4. Bridge built on Indrayani river collapses in Pune 4 people die

पुण्यात इंद्रायणी नदीवर बांधलेला पूल कोसळला, 4 जणांचा मृत्यू

pune bridge collapsed
twitter
Bridge Collapsed In Pune: पुणे जिल्ह्यातील मावळ तालुक्यात एक धक्कादायक आणि भयानक घटना घडली आहे. रविवारी तळेगाव दाभाडे शहराजवळील प्रसिद्ध पर्यटन स्थळ कुंडमळा येथे इंद्रायणी नदीवरील जुना पूल कोसळल्याने अनेक पर्यटक इंद्रायणी नदीत बुडाल्याची भीती व्यक्त केली जात आहे.
प्राथमिक माहितीनुसार, या अपघातात 4 जणांचा मृत्यू झाल्याचे वृत्त आहे. मिळालेल्या माहितीनुसार, अनेक लोक वाहून गेल्याची शक्यता आहे. पिंपरी-चिंचवड पोलिस ठाण्याअंतर्गत येणाऱ्या कुंडमाळा गावाजवळील इंद्रायणी नदीवरील पूल कोसळल्याने 10 ते 15 जण अडकल्याची भीती आहे. 5 ते 6 जणांना वाचवण्यात यश आल्याचे पिंपरी चिंचवड पोलिसांनी सांगितले.10 ते 15 लोक अडकल्याची भीती आहे. 25 ते 30 लोक वाहून गेल्याची शक्यता आहे.
पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, रविवारी दुपारी नदीवरील लोखंडी पूल कोसळला. ही घटना मावळ तहसीलमधील कुंडमाला भागाजवळ घडली, त्यानंतर एनडीआरएफचे पथक घटनास्थळी बचावकार्य करत आहेत.
Edited By - Priya Dixit