1. मराठी बातम्या
  2. महाराष्ट्र न्यूज
  3. महाराष्ट्र माझा
  4. A boy drowned after falling into a canal near Sinhagad Road

सिंहगड रोडजवळील कालव्यात १२ वर्षीय मुलगा बुडाला

सोमवारी दुपारी सिंहगड रोड जवळील कालव्यात १२ वर्षीय मुलगा बुडाला आहे. स्थानिकांनी दिलेल्या माहितीनुसार, ही घटना दुपारी १२:३० च्या सुमारास घडली. हा मुलगा त्याच्या मित्रांसह घटनास्थळी आला होता. त्याने कपडे काढून आंघोळीसाठी कालव्यात उडी मारल्याचे वृत्त आहे. तथापि, काही वेळाने त्याला पोहण्यास त्रास होऊ लागला. त्याच्या मित्रांनी त्याला वाचवण्याचा प्रयत्न केला पण ते अयशस्वी झाले.
काही वेळातच, मुलगा कालव्यात बुडाला आणि दृष्टीआड झाला. या घटनेमुळे घाबरलेल्या इतर मुलांनी घटनास्थळावरून पळ काढला. पोलिस आणि अग्निशमन दलाला तात्काळ माहिती देण्यात आली. शोध मोहीम सुरू करण्यात आली आणि सध्या सुरू आहे. स्थानिक रहिवासी कृष्णा मोरे म्हणाले की, कालव्याच्या परिसरात कुंपण घातले असले तरी, कुंपणाचे अनेक भाग तुटलेले आहे किंवा खराब स्थितीत आहे. व शोध मोहीम सुरू करण्यात आली आहे. 
Edited By- Dhanashri Naik
पुढील लेख
"बाबा, मला वाचवा, मला मरायचे नाही..." नोएडामधील एका सॉफ्टवेअर इंजिनिअरने दोन तास जीव वाचवण्याची याचना केली; जबाबदार कोण?