Nagpur violence : 'भाजप महाराष्ट्राला मणिपूर बनवू इच्छित आहे', आदित्य ठाकरेंचा मुख्यमंत्री फडणवीसांवर गंभीर आरोप
Nagpur violence news: महाराष्ट्रातील नागपूर हिंसाचारावर मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांनी विधानसभेत प्रतिक्रिया दिली. त्यानंतर शिवसेना यूबीटी नेते आणि माजी मुख्यमंत्री उद्धव ठाकरे यांचे पुत्र आदित्य ठाकरे यांनी सरकारवर जोरदार निशाणा साधला आणि गंभीर आरोपही केले.
मिळालेल्या माहितीनुसार सोमवारी महाराष्ट्रातील नागपूरमध्ये झालेल्या हिंसाचारानंतर, अनेक भागात कलम १६३ बीएनएस लागू करण्यात आले आहे. आज मंगळवारी मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांनी नागपूर हिंसाचाराबद्दल विधानसभेत प्रतिक्रिया दिली. त्यानंतर शिवसेना यूबीटी नेते आदित्य ठाकरे यांनी सरकारवर जोरदार निशाणा साधला आणि गंभीर आरोपही केले.आदित्य ठाकरे यांनी मंगळवारी म्हटले की, जेव्हा अशा प्रकारची घटना एखाद्या शहरात घडते आणि हे मुख्यमंत्र्यांचे शहर आहे, तेव्हा अफवा पसरू लागल्या तेव्हा मुख्यमंत्री कार्यालयाकडून कोणतीही प्रतिक्रिया का आली नाही हे मला जाणून घ्यायचे आहे, ते मुख्यमंत्री तसेच गृहमंत्री आहे.
आदित्य ठाकरे काय म्हणाले?
आदित्य ठाकरे म्हणाले की, "जेव्हा जेव्हा अशी घटना घडते तेव्हा पहिला संदेश मुख्यमंत्र्यांना, गृह विभागाला जातो. दोघेही त्यांच्यासोबत असतात, मग त्यांना माहित नव्हते का की ही घटना घडणार आहे? माझा अंदाज असा आहे की भाजप महाराष्ट्राला मणिपूर बनवू इच्छित आहे. ज्याप्रमाणे मणिपूरमध्ये हिंसाचार होत आहे, त्याचप्रमाणे भाजप महाराष्ट्रातही दंगली घडवू इच्छित आहे." असे देखील ते म्हणाले.
Edited By- Dhanashri Naik