संबंधित माहिती
- काँग्रेस नेते विजय वडेट्टीवार यांनी माजी पंतप्रधान डॉ. मनमोहन सिंग यांच्या निधनाबद्दल शोक व्यक्त केले
- आरएसएस प्रमुखांनी ब्रिटिश राज्यकर्त्यांवर संताप केला व्यक्त, मोहन भागवत म्हणाले भारताचा इतिहास विकृत केला
- नागपूर-मुंबई समृद्धी महामार्गावर भीषण कार अपघात, तीन ठार, तीन गंभीर जखमी
- चंद्रशेखर बावनकुळे काँग्रेसवर निशाणा साधत म्हणाले राहुल गांधी परभणीत नाटक करायला आले होते
- नितीन गडकरींचा नागपूर विमानतळाबाबत अधिकाऱ्यांना अल्टिमेटम
नागपुरात ट्यूटरवर मुलांना वर्गमित्राला पेनने दुखापत करायला सांगितल्या प्रकरणी गुन्हा दाखल
नागपुरात एका 45 वर्षीय शिकवणी शिक्षिकेवर विद्यार्थ्यांना वर्गमित्राला पेन ने दुखापत करायला सांगितल्याप्रकरणी गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे. शिक्षिका विद्यार्थ्यांना वर्गमित्राला पेन ने टोचण्यासाठी बाध्य करत होता. ही घटना मंगळवारी शिकवणी दरम्यान घडली.
शिकवणी घेत असताना एका पाच वर्षाच्या मुलाने आपल्या भावाला पेन ने टोचले नंतर शिक्षिकेने सर्व मुलांना आपल्या मोठ्या भावासोबत असे करण्यास सांगितले. या प्रकरणाची माहिती मुलाच्या वडिलांना समजल्यावर त्यांनी पोलीस ठाण्यात तक्रार दाखल केली. मुलांच्या वडिलांनी नाराजी व्यक्त केली आहे. मुलांसोबतची ही वागणूक त्यांनी अयोग्य असल्याचे म्हटले.
यशोधरा नगर पोलिसांनीशिक्षकाविरुद्ध गुन्हा दाखल केला आहे.तक्रार दाखल केल्यांनतर प्रकरणाचा तपास पोलिसांनी सुरु केला आहे. पोलीस अधिकारी म्हणाले, अशा घटना पुन्हा घडू नये आणि मुलांना सुरक्षित वातावरण मिळावे याची काळजी आम्ही घेऊ असे सांगण्यात आले आहे.
Edited By - Priya Dixit
