1. मराठी बातम्या
  2. महाराष्ट्र न्यूज
  3. महाराष्ट्र माझा
Written By
Last Modified: बुधवार, 4 जून 2025 (13:45 IST)

कोल्हापूरमध्ये लिव्ह-इन रिलेशनशिपमध्ये राहत होते, लग्न करण्यास नकार दिल्यामुळे प्रेयसीची चाकूने वार करून हत्या

crime
महाराष्ट्रातील कोल्हापूरमधून धक्कादायक बातमी आली आहे. लिव्ह-इन रिलेशनशिपमध्ये राहणाऱ्या २३ वर्षीय मुलीची निर्घृणपणे चाकूने वार करून हत्या करण्यात आली. ही घटना कोल्हापूरच्या सरनोबतवाडी परिसरातील आहे. मृत मुलीचे नाव कसबा बावडा येथील रहिवासी समिक्षा भरत नरसिंहे असे आहे.
 
समिक्षा लग्नासाठी तयार नव्हती. पोलिसांनी सांगितले की, मृत समिक्षा आणि आरोपी सतीश यादव हे कोल्हापूरच्या शिवाजी पेठ परिसरातील रहिवासी आहेत आणि दोघेही एकाच ठिकाणी काम करत होते. दोघेही गेल्या काही महिन्यांपासून सरनोबतवाडी परिसरात राहत होते. गेल्या ८ दिवसांपासून त्यांच्यात लग्नाबाबत वाद सुरू होता. मिळालेल्या माहितीनुसार, सतीश समिक्षावर लग्नासाठी दबाव आणत होता. त्याच वेळी मृत समिक्षा यासाठी तयार नव्हती.
घटनेच्या दिवशी काय घडले?
मिळालेल्या माहितीनुसार, घटनेच्या दिवशी समीक्षा तिच्या एका मैत्रिणीसोबत खोलीत आली. त्यानंतर सतीश रागाच्या भरात तिथे पोहोचला आणि तिच्यावर धारदार चाकूने हल्ला केला. चाकू समीक्षेच्या फासळीत अडकला. त्यानंतर सतीश तेथून पळून गेला. समीक्षाच्या मित्राने तिला जवळच्या लोकांच्या मदतीने रुग्णालयात नेले, पण तोपर्यंत खूप उशीर झाला होता. उपचार सुरू होण्यापूर्वीच समीक्षेचा मृत्यू झाला.