Maharashtra Marathi Breaking News Live Today: लोकसभा निवडणुकीनंतर महाराष्ट्रात विधानसभा निवडणुका झाल्या. निवडणुकीत काँग्रेसच्या मोठ्या पराभवानंतर नाना पटोले यांनी प्रदेशाध्यक्षपदाचा राजीनामा दिला होता. पण, पक्षाने ते मान्य केले नाही. यानंतर काँग्रेस प्रदेशाध्यक्ष बदलण्याच्या चर्चा तीव्र झाल्या होत्या. काँग्रेस प्रदेशाध्यक्षपदासाठी माजी मुख्यमंत्री पृथ्वीराज चव्हाण यांचे नाव चर्चेत आहे. अशा परिस्थितीत आता पृथ्वीराज चव्हाण यांनी यावर आपली प्रतिक्रिया दिली आहे. त्यांनी सांगितले की, मला प्रदेशाध्यक्षपदात रस नाही. सध्या सुरू असलेल्या कोणत्याही चर्चेची मला माहिती नाही. राज्यात घडत असलेल्या सर्व घडामोडींवर आम्ही लक्ष ठेवून आहोत. तर बघू आज दिवसभरात काय घडतं ते....
07:55 PM, 16th Jan
Saif Ali Khan वरील हल्ल्यानंतर मुख्यमंत्री फडणवीसांची प्रतिक्रिया आली समोर
07:54 PM, 16th Jan
Saif Ali Khan वर हल्ला करणाऱ्या संशयिताचा फोटो आला समोर, पोलिसांनी गुन्हा दाखल केला
06:17 PM, 16th Jan
पुण्यात अनियंत्रित ट्रेलरची 15 वाहनांना धडक
04:48 PM, 16th Jan
धनंजय मुंडेंच्या 'टोळी'ने सरपंच देशमुखांचे कुटुंब उद्ध्वस्त केले, मनोज जरंगे यांचा कराड आणि मुंडेंवर थेट आरोप
बीडचे सरपंच संतोष देशमुख यांच्या कुटुंबाला धनंजय मुंडे यांच्या "टोळीने" उद्ध्वस्त केल्याचा आरोप मराठा आरक्षण कार्यकर्ते मनोज जरंगे यांनी गुरुवारी केला. गेल्या महिन्यात देशमुख यांची हत्या झाली.
03:41 PM, 16th Jan
खान आडनावामुळे… सैफ अली खानवरील हल्ल्यावर योगेश कदम यांनी विरोधकांना दिले उत्तर
बुधवारी रात्री उशिरा प्रसिद्ध बॉलिवूड अभिनेता सैफ अली खानवर झालेल्या हल्ल्यानंतर सरकारवरही हल्ला झाला आहे. या प्रकरणात, विरोधी पक्ष आता महाराष्ट्राच्या देवेंद्र फडणवीस सरकार आणि सुरक्षा व्यवस्थेवर निशाणा साधत आहे. या घटनेनंतर विरोधी पक्ष म्हणत आहेत की महाराष्ट्रातील कायदा आणि सुव्यवस्थेची परिस्थिती बिघडली आहे. विरोधकांच्या आरोपांवर माध्यमांशी बोलताना महाराष्ट्राचे गृह राज्यमंत्री योगेश कदम म्हणाले की, सैफ अली खानचे आडनाव खान असल्याने विरोधक त्याला मुद्दा बनवू इच्छितात.
01:59 PM, 16th Jan
सैफवरील हल्ल्यामागील मोदी कनेक्शन... संजय राऊत यांनी उपस्थित केला प्रश्न
शिवसेना यूबीटी नेते संजय राऊत यांनी या मुद्द्यावर काहीतरी नवीन सांगितले आहे आणि ते नरेंद्र मोदींशी जोडले आहे. संजय राऊत यांनी राज्यातील कायदा आणि सुव्यवस्थेवर प्रश्न उपस्थित केले आहेत. तसेच, सैफ अली खानवरील हल्ल्याबाबत त्यांनी थेट पंतप्रधान नरेंद्र मोदींशी संपर्क साधला आहे.
01:31 PM, 16th Jan
मुंबईत ट्रक धडकल्याने कॅबला आग, चालकाचा जळून जागीच मृत्यु
गुरुवारी सकाळी मुंबईत एका काँक्रीट मिक्सर ट्रकने एका कॅबला धडक दिल्याने एक अपघात झाला आहे. ही टक्कर इतकी भीषण होती की कॅबने पेट घेतला आणि कॅब चालकाचा जळून मृत्यू झाला. घटनेची माहिती देताना एका अधिकाऱ्याने सांगितले की, पश्चिम उपनगरातील दहिसर नाक्याजवळ रात्री २.१५ वाजता ही घटना घडली. तो म्हणाला की कांदिवलीकडे जाणाऱ्या कॅबमध्ये चालक आणि एक प्रवासी होता.
12:18 PM, 16th Jan
दाऊदच्या माणसांना हेलिकॉप्टरमधून प्रवास करवायचे, शरद पवारांच्या ‘हद्दपारी’ विधानावर तावडेंचे जोरदार प्रत्युत्तर
विनोद तावडे म्हणाले आहेत की शरद पवार यांच्या कार्यकाळात अंडरवर्ल्ड डॉन दाऊद इब्राहिमशी संबंधित लोक त्यांच्या हेलिकॉप्टरमधून प्रवास करत होते अशा चर्चा होत्या. शरद पवार राज्याचे मुख्यमंत्री असताना दाऊद मुंबई चालवत होता, असा आरोपही केला जातो.
11:47 AM, 16th Jan
सुप्रिया सुळे यांनी सैफ अली खानच्या कुटुंबाशी फोनवरून संवाद साधला
सैफ अली खानवरील प्राणघातक हल्ल्याची माहिती सुप्रिया सुळे यांना मिळताच. त्याने सैफच्या कुटुंबीयांशी बोलून घटनेची चौकशी केली.
11:26 AM, 16th Jan
Saif Ali Khan वरील प्राणघातक हल्ल्याचे संपूर्ण सत्य बाहेर आले, पोलिसांनी ३ संशयितांना ताब्यात घेतले
पोलिसांनी ३ संशयितांना ताब्यात घेतले
बॉलिवूड अभिनेता सैफ अली खानवर चाकू हल्ला करण्यात आला आहे. हल्ल्याच्या वेळी सैफची पत्नी करीना आणि त्यांची मुलेही त्याच्यासोबत उपस्थित होती. आतापर्यंत बातमी अशी होती की एक अज्ञात व्यक्ती चोरीच्या उद्देशाने सैफच्या घरात घुसली होती पण आता समोर आलेल्या ताज्या बातम्यांनुसार, सैफ अली खानची एका अज्ञात व्यक्तीशी झटापट झाल्याचे समोर आले आहे.
10:56 AM, 16th Jan
महायुतीत कटुता वाढली, फायली थांबविल्याने अजित पवारांनी संतप्त होत आमदारांसमोर काढला राग
10:42 AM, 16th Jan
अभिनेता सैफ अली खानवरील हल्ल्यावर भाजप नेत्याने मोठे विधान, म्हणाले- पोलिस जबाबदार
09:18 AM, 16th Jan
नाना पटोलेंच्या हृदयाचे ठोके वाढले, पृथ्वीराज चव्हाण होणार काँग्रेसचे नवे प्रदेशाध्यक्ष!
08:50 AM, 16th Jan
महायुतीच्या बैठकीत पंतप्रधान मोदींनी राज ठाकरेंचे नाव का घेतले, आमदारांना दिला हा संदेश
08:50 AM, 16th Jan
मुंबईत पेट्रोल-डिझेलवरील वाहने धावणार नाहीत! उच्च न्यायालयाने सरकारला हे निर्देश दिले