"माझ्या कामाचा ९० टक्के भाग समाजसेवा आहे, त्यामुळे मला प्रचार करण्याची गरज वाटत नाही,"- नितीन गडकरी
एका कार्यक्रमात प्रमुख पाहुणे म्हणून बोलताना नितीन गडकरी म्हणाले की, ते निवडणुकीच्या काळात प्रचार करत नाहीत, कारण एक राजकारणी म्हणून त्यांच्या कामाचा ९० टक्के भाग समाजकार्य आहे.
केंद्रीय रस्ते वाहतूक मंत्री नितीन गडकरी यांनी शनिवारी पुण्यात एका कार्यक्रमादरम्यान राजकारण आणि निवडणूक प्रचाराबाबत एक मोठे विधान केले. गडकरी म्हणाले की, ते निवडणुकीच्या काळात प्रचार करत नाहीत, कारण एक राजकारणी म्हणून त्यांच्या कामाचा ९० टक्के भाग समाजकार्य आहे.
"मी एक राजकारणी आहे, पण..." पुण्यातील प्रतिष्ठित नागरिकांचा सन्मान करण्यासाठी पुण्यभूषण फाऊंडेशनने आयोजित केलेल्या एका कार्यक्रमात नितीन गडकरी प्रमुख पाहुणे म्हणून बोलत होते. त्यांनी प्रसिद्ध उद्योगपती अभय फिरोदिया यांना 'पुण्यभूषण' पुरस्कार प्रदान केला. भाजपचे ज्येष्ठ नेते म्हणाले, "मी राजकारणी असलो तरी, माझ्या कामाचा ९० टक्के भाग सामाजिक कार्य आहे. त्यामुळे मला प्रचार करण्याची गरज वाटत नाही."
Edited by-Dhanashri Naik
