1. मराठी बातम्या
  2. महाराष्ट्र न्यूज
  3. महाराष्ट्र माझा
Written By
Last Modified: शुक्रवार, 2 मे 2025 (13:49 IST)

मंत्री पंकजा मुंडे यांना त्रास देणाऱ्या आरोपीला न्यायालयाने २ दिवसांची पोलीस कोठडी सुनावली

pankaja munde
महाराष्ट्राच्या मंत्री आणि भारतीय जनता पक्षाच्या नेत्या पंकजा मुंडे यांना त्रास देणाऱ्या आरोपीला पोलिसांनी अटक केली आहे.
मिळालेल्या माहितीनुसार पंकजा मुंडे यांना अश्लील आणि आक्षेपार्ह मेसेज आणि कॉल करणाऱ्या आरोपीला मुंबई पोलिसांनी अटक केली आहे.पंकजा मुंडे यांनी अलिकडेच पोलिसांकडे तक्रार केली होती की कोणीतरी त्यांना वारंवार अश्लील मेसेज पाठवून आणि फोन करून त्रास देत आहे. भाजप नेत्या पंकजा मुंडे यांच्या तक्रारीवरून सायबर पोलिसांनी तात्काळ कारवाई केली. पोलिसांना कळले की ज्या व्यक्तीने हे मेसेज पाठवले होते तो २५ वर्षीय आरोपी अमोल काळे होता.
पोलिसांनी आरोपी अमोल काळे याला पुण्यातून अटक केली. पोलिसांनी आरोपीची चौकशी केली, त्यानंतर आरोपी अमोल काळे हा बीड जिल्ह्यातील परळी येथील रहिवासी असल्याचे उघड झाले. सध्या तो पुण्यात राहत आहे आणि गेल्या काही दिवसांपासून तो मंत्री पंकजा मुंडे यांच्याशी फोन आणि मेसेजद्वारे अश्लील बोलत होता. हे प्रकरण गांभीर्याने घेत, सायबर पोलिसांनी गुन्हा दाखल केला. तसेच आरोपी अमोल काळे याने पंकजा मुंडे यांच्याशी फोनवरून बोलल्याचे कबूल केले. आरोपी अमोल काळेला न्यायालयात हजर करण्यात आले, तिथे न्यायालयाने अमोल काळेला दोन दिवसांची पोलिस कोठडी सुनावली आहे. तसेच यामागे काय कारण होते याचा तपास पोलीस करत आहे.
Edited By- Dhanashri Naik