नाशिक तुरुंगात दोषी कैद्याकडून कर्तव्यावर असलेल्या पोलिस कर्मचाऱ्यावर हल्ला
नाशिकरोड तुरुंगात कर्तव्यावर असलेल्या पोलिस कर्मचाऱ्यावर दोषी कैद्याने हल्ला केला ज्यामुळे पोलीस कर्मचाऱ्याच्या पोटाला आणि छातीला गंभीर दुखापत झाली आहे. अशी माहिती समोर आली आहे.
मिळालेल्या माहितीनुसार नाशिकरोड मध्यवर्ती कारागृहात एका कैद्याने तुरुंग पोलिस कर्मचाऱ्यावर हल्ला केला आहे. या घटनेत पोलिस कर्मचाऱ्याला दुखापत झाली आहे. सरकारी कामात अडथळा आणण्यासह विविध कलमांखाली नाशिकरोड पोलिस ठाण्यात गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे.
कैद्याला त्याच्या बॅरेकमध्ये नेले जात असताना पोलिस कर्मचाऱ्यावर हल्ला करण्यात आला. या घटनेनंतर तुरुंग हवालदार भाईदास शिवदास भोई यांनी तक्रार दाखल केली. पोलिसांच्या माहितीनुसार, आरोपी कैद्याचे नाव बिलाल अली हुसेन शेख आहे, जो एक दोषी कैदी आहे. मंगळवारी संध्याकाळी सर्कल क्रमांक ३ मध्ये ही घटना घडली. इतर अधिकारी घटनास्थळी धावल्याने मोठी दुर्घटना टळली. तसेच हेड कॉन्स्टेबल या प्रकरणाचा अधिक तपास करत आहे.
Edited By- Dhanashri Naik