1. मराठी बातम्या
  2. महाराष्ट्र न्यूज
  3. महाराष्ट्र माझा
Written By
Last Modified: शनिवार, 21 फेब्रुवारी 2026 (13:18 IST)

नागपुरातील राम झुला उड्डाणपूल आज रात्रीपासून चार दिवस बंद राहणार

ram jhoola nagpur
social media
दुरुस्तीसाठी रामझुला उड्डाणपूल चार रात्री बंद राहणार आहे. जयस्तंभ चौक-मेयो रुग्णालय मार्ग रात्री 11 ते सकाळी 6 वाजेपर्यंत वळवला जाईल.
नागपूरच्या सर्वात महत्त्वाच्या जोड रस्त्यांपैकी एक असलेल्या रामझुला उड्डाणपुलावर दुरुस्तीचे काम सुरू होणार आहे. महाराष्ट्र राज्य रस्ते विकास महामंडळ (MSRDC) उड्डाणपुलाचे विस्तार सांधे आणि बेअरिंग्ज बदलत असल्याने पुढील चार दिवस रात्रीच्या वाहतुकीवर परिणाम होईल.
 
रामझुला उड्डाणपुलावरील विस्तार सांधे भरण्याचे आणि बेअरिंग्ज बदलण्याचे काम महाराष्ट्र राज्य रस्ते विकास महामंडळ (एमएसआरडीसी) कडून नागपूरमधील वाहतूक मंडळ सीताबर्डी आणि कॉटन मार्केट अंतर्गत केले जाईल.
हे काम चार दिवस रात्री11 ते सकाळी 6 या वेळेत केले जाईल. या काळात जयस्तंभ चौक ते मेयो हॉस्पिटल चौक हा रस्ता पूर्णपणे बंद राहील. वाहतूक कोंडी आणि संभाव्य अपघात टाळण्यासाठी वाहतूक वळवण्याचे काम करण्यात आले आहे.
 
डीआरएम कार्यालय/रेल्वे स्थानकावरून मेयो हॉस्पिटलकडे जाणारी वाहतूक (अ‍ॅम्ब्युलन्स वगळता) डीआरएम कार्यालयापासून रेल्वे स्थानकाकडे, तिथून जयस्तंभ चौक, गणेश टेकडी रोड, लोहापूल रोडमार्गे कॉटन मार्केट चौकमार्गे त्यांच्या गंतव्यस्थानाकडे जाईल.
ही सूचना 20 ते 23 फेब्रुवारीपर्यंत दररोज रात्री 11 ते सकाळी6 वाजेपर्यंत लागू असेल. नागपूर शहरातील सर्व वाहनचालकांना विनंती करण्यात आली आहे की त्यांनी निर्धारित वेळेनुसार प्रवासाचे नियोजन करावे, गैरसोय टाळावी आणि वाहतूक पोलिसांना सहकार्य करावे.
Edited By - Priya Dixit