1. मराठी बातम्या
  2. महाराष्ट्र न्यूज
  3. महाराष्ट्र माझा
  4. Sanjay Raut backs Mallikarjun Kharge's statement regarding Prime Minister Modi

पंतप्रधान मोदींवरील मल्लिकार्जुन खर्गे यांच्या वक्तव्यावर संजय राऊतांचे समर्थन, म्हणाले -

Sanjay Raut vs. PM Modi 2026: 'Political Terrorism' Statement in Maharashtra; Mallikarjun Kharge Extends Support to Sanjay Raut's Remarks
काँग्रेस अध्यक्ष मल्लिकार्जुन खर्गे यांनी पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांच्याबद्दल केलेल्या कथित वादग्रस्त वक्तव्यावरून महाराष्ट्राच्या राजकारणात खळबळ उडाली आहे. या वादात उडी घेत, शिवसेना (यूबीटी) खासदार संजय राऊत यांनी खर्गे यांना जोरदार पाठिंबा दिला आहे.
राऊत म्हणाले की, पंतप्रधान मोदी ज्या प्रकारे ईडी, सीबीआय आणि पोलिसांच्या भीतीचा वापर करून विरोधकांना दडपत आहेत, त्याला केवळ 'राजकीय दहशतवाद'च म्हणता येईल.
संजय राऊत यांनी आरोप केला की, केंद्र सरकार घटनात्मक संस्थांचा वापर क्षेपणास्त्रांप्रमाणे करत आहे. ते म्हणाले, "जो कोणी भीती दाखवतो, तो समाजात दहशत निर्माण करतो. हाच खेळ महाराष्ट्र आणि पश्चिम बंगालमध्ये खेळला जात आहे. निवडणुका जिंकण्यासाठी दहशत पसरवली जाते आणि विरोधकांना गंभीर परिणामांची धमकी दिली जाते. भीती दाखवण्याच्या या भाषेला दहशतवाद म्हणतात."
राऊत यांनी महिला आरक्षण सुधारणा विधेयकाच्या मुद्द्यावरूनही सरकारवर हल्लाबोल केला. ते म्हणाले की, विधेयक मंजूर झाले नसतानाही भाजप महिलांच्या नावाखाली राजकारण करत आहे आणि विरोधकांना धमकावत आहे.
Edited By - Priya Dixit
 
 
About Writer
वेबदुनिया न्यूज टीम
वेबदुनियाच्या न्यूज डेस्क येथे आमचे वार्ताहर, विश्वसनीय स्रोत आणि अनुभवी पत्रकार यांनी तयार केलेले प्रत्यक्ष घटनास्थळावरील अहवाल, विशेष वृत्तांत, मुलाखती आणि रिअल-टाइम अपडेट्स प्रकाशित करण्यापूर्वी वरिष्ठ संपादकांकडून अत्यंत काटेकोरपणे तपासून घेतली जातात..... आणखी वाचा
पुढील लेख
LIVE: खर्गे यांच्या दहशतवादी वक्तव्यावर मुख्यमंत्री फडणवीस यांचे प्रत्युत्तर