संबंधित माहिती
- नाशिकमध्ये एकतर्फी प्रेमातून १७ वर्षांच्या विद्यार्थिनीची आत्महत्या; आरोपीला अटक
- पुणे महानगरपालिकेचे जनतेला नद्यांमध्ये मूर्ती विसर्जन न करण्याचे आवाहन
- पंतप्रधानांनी देशवासीयांना गणेश चतुर्थीच्या शुभेच्छा दिल्या, लालबागचा राजा दर्शनासाठी भाविकांची गर्दी
- मनोज जरांगे मुंबईला रवाना, म्हणाले - गणेशोत्सवात कोणताही अडथळा येऊ नये याची खात्री समर्थक करतील
- दक्षिण आशियातील सर्वात वेगवान रो-रो सेवा १ सप्टेंबरपासून मुंबई ते रत्नागिरी फक्त ५ तासांत धावणार
मुलाला अपस्मार झाल्याचे नाटक केले आणि ६० सेकंदात २ लाख गायब झाले; पाचोरा मधील घटना
महाराष्ट्रातील एका निवृत्त शिक्षकाला फिल्मी स्टाईलमध्ये २ लाख रुपये लुटण्यात आले. या संपूर्ण घटनेत एका मुलाचाही सहभाग होता. अशी माहीत समोर आली आहे.
मिळालेल्या माहितीनुसार महाराष्ट्रातील जळगाव जिल्ह्यातील पाचोरा शहरात चोरट्यांनी फिल्मी स्टाईलमध्ये मोठी घटना घडवली. नुरानी नगर परिसरात घडलेल्या या घटनेत निवृत्त शिक्षक शेख खलील शेख नूर यांच्याकडून दोन लाख रुपये लुटण्यात आले. ही संपूर्ण घटना सीसीटीव्ही कॅमेऱ्यात कैद झाली आहे.
मिळालेल्या माहितीनुसार, शेख खलीलने सोमवारी दुपारी १ वाजण्याच्या सुमारास शाळेसाठी आणि बांधकाम कामासाठी संगणक खरेदी करण्यासाठी बँकेतून दोन लाख रुपये काढले होते आणि ते त्याच्या दुचाकीच्या ट्रंकमध्ये ठेवून घरी पोहोचला. त्यावेळी त्याच्या घराजवळील एक लहान मुलगा अचानक रस्त्यावर पडला आणि त्याला अपस्मार झाल्याचे नाटक केले. मुलाला पाहून शेख खलील मदतीसाठी त्याच्याकडे धावला. दरम्यान, दोन चोर दुचाकीवरून तेथे पोहोचले आणि शेखला पाणी आणण्यास सांगितले. निवृत्त शिक्षक पाणी भरण्यासाठी घरात जाताच चोरट्यांनी त्यांच्या दुचाकीच्या ट्रंकमधून रोख रक्कम काढून घेतली आणि मुलासह तिघेही घटनास्थळावरून पळून गेले.
शेखच्या तक्रारीवरून पाचोरा पोलिसांनी गुन्हा दाखल केला आहे आणि सीसीटीव्ही फुटेजच्या आधारे आरोपींचा शोध सुरू केला आहे.
Edited By- Dhanashri Naik
