उद्धव ठाकरे, शरद पवार आणि राज ठाकरे 1 नोव्हेंबर रोजी भव्य रॅलीत एकत्र येणार
महाराष्ट्रातील बनावट मतदारांविरुद्ध 1 नोव्हेंबर रोजी विरोधी पक्ष मुंबईत एक भव्य रॅली काढणार आहे. उद्धव ठाकरे आणि राज ठाकरे एकत्र दिसतील आणि शरद पवार, काँग्रेस आणि इतर पक्षांचे नेतेही या रॅलीला उपस्थित राहतील.
महाराष्ट्रातील बनावट मतदारांच्या मुद्द्यावर विरोधी पक्षांनी आता 1नोव्हेंबर रोजी भव्य रॅलीची घोषणा केली आहे. माजी मुख्यमंत्री उद्धव ठाकरे पुन्हा एकदा त्यांचे चुलत भाऊ राज ठाकरे यांच्यासोबत या रॅलीत दिसणार आहेत. याच्या तयारीसाठी मनसे प्रमुख राज ठाकरे यांनी शनिवारी त्यांच्या शिवतीर्थ निवासस्थानी पक्षाच्या वरिष्ठ नेत्यांची आणि अधिकाऱ्यांची बैठक बोलावली.
यावेळी महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनेचे (मनसे) प्रमुख राज ठाकरे म्हणाले की, महाराष्ट्रातील बनावट मतदारांना उघड करण्यासाठी ही लढाई आयोजित करण्यात आली आहे.
राज पुढे म्हणाले की, मतदार याद्यांमधील अनियमिततेचा आवाज मुंबईच्या रस्त्यांवरून दिल्लीपर्यंत पोहोचला पाहिजे, त्यांनी त्यांच्या नेत्यांना मुंबईत 'ना भूतो ना भविष्यति' सारखी रॅली काढण्याचे आदेश दिले, म्हणजेच जे यापूर्वी कधीही घडले नाही आणि भविष्यातही होणार नाही.
महाराष्ट्रात अंदाजे 9.6 दशलक्ष बनावट मतदार आहेत. विरोधी पक्षाच्या नेत्यांनी राज्य निवडणूक आयोगाला भेटून या मुद्द्याबाबत निवेदन सादर केले, परंतु अद्याप कोणतीही कारवाई झालेली नाही. याविरुद्ध आवाज उठविण्यासाठी आम्ही रस्त्यावर उतरण्याचा निर्णय घेतला आहे. मनसे प्रमुख म्हणाले की, खऱ्या मतदारांना त्यांचे हक्क मिळावेत यासाठी ही सत्याची लढाई आहे.ही रॅली दुपारी 1 वाजता मरीन लाईन्स येथील हिंदू जिमखाना येथून सुरू होईल आणि आझाद मैदानावर संपेल.
Edited By - Priya Dixit