Daily Horoscope
✕

एलपीजी सिलिंडरचे आजचे दर: १ जूनपासून व्यावसायिक गॅस सिलिंडर ४२ रुपयांपर्यंत महाग

Updated: सोमवार, 1 जून 2026 (09:22 IST)
व्यावसायिक गॅस सिलिंडर ४२ रुपयांनी महाग
नवीन दरांनुसार, दिल्लीत १९ किलोचा व्यावसायिक गॅस सिलिंडर ४२ रुपयांनी महाग झाला असून, त्याची किंमत ३,११३.५० रुपये झाली आहे. कोलकातामध्ये त्याची किंमत ५३.५० रुपयांनी वाढून ३,२५५.५० रुपये झाली आहे.
ALSO READ: बॉबी देओलचे मुलं आर्यमन आणि धरम हे बॉलिवूडमध्ये पदार्पण करणार; अभिनेत्याने पुढच्या पिढीचे रहस्य उघड केले
५ किलो फ्री ट्रेड एलपीजी सिलेंडरच्या दरातही वाढ
५ किलो फ्री ट्रेड एलपीजी (FTL) सिलेंडरच्या दरातही ११ रुपयांची वाढ झाली आहे. दिल्लीत हा सिलेंडर आता ८२१.५० रुपयांना उपलब्ध होईल. व्यावसायिक गॅस सिलेंडर प्रामुख्याने हॉटेल्स, रेस्टॉरंट्स, ढाबे आणि इतर व्यावसायिक आस्थापनांमध्ये वापरले जातात. त्यामुळे, या दरवाढीचा या व्यवसायांच्या खर्चावर परिणाम होऊ शकतो.

मारुती-ह्युंदाईच्या गाड्या महाग झाल्या
मारुती सुझुकी आणि ह्युंदाई मोटर इंडियाच्या गाड्यांच्या किमती आजपासून वाढल्या आहेत. मारुती सुझुकी जूनपासून आपल्या सर्व मॉडेल्सच्या किमतीत ३०,००० रुपयांपर्यंत वाढ करत आहे. ही वाढ मॉडेल आणि व्हेरिएंटनुसार वेगवेगळी असेल. ह्युंदाई मोटर इंडियानेही आपल्या संपूर्ण पोर्टफोलिओमध्ये १२,८०० रुपयांपर्यंतच्या दरवाढीची घोषणा केली आहे.
ALSO READ: भंडारा : रामटेक-तुमसर रस्त्यावर ट्रक आणि बोलेरो यांच्या धडकेत २ ठार तर १२ जण गंभीर जखमी
Edited By- Dhanashri Naik<>
About Author
वेबदुनिया न्यूज टीम
वेबदुनियाच्या न्यूज डेस्क येथे आमचे वार्ताहर, विश्वसनीय स्रोत आणि अनुभवी पत्रकार यांनी तयार केलेले प्रत्यक्ष घटनास्थळावरील अहवाल, विशेष वृत्तांत, मुलाखती आणि रिअल-टाइम अपडेट्स प्रकाशित करण्यापूर्वी वरिष्ठ संपादकांकडून अत्यंत काटेकोरपणे तपासून घेतली जातात..... Read More

सर्व पहा

Diwali 2026 दिवाळी तारखा, मुहूर्त: वसुबारस, धनत्रयोदशी, नरक चतुर्दशी, लक्ष्मी पूजन, पाडवा आणि भाऊबीज महत्तवाची माहिती

मूलांक ८ असलेल्यांनी सावध राहा! 'या' तारखांना जन्मलेल्या व्यक्तीशी विवाह टाळावा, तुटू शकते नाते!

दिवाळीच्या फराळात गोड आणि तिखट पदार्थांचे योग्य प्रमाण कसे ठरवावे?

महागड्या क्रीम्सना म्हणा बाय-बाय! हिवाळ्यात कोरड्या त्वचेसाठी अत्यंत स्वस्त आणि नैसर्गिक उपाय

गरम जेवण लगेच फ्रिजमध्ये ठेवावे की थंड झाल्यावर? अन्न टिकवण्याची योग्य पद्धत व नियम

सर्व पहा

'अर्नब' चक्रीवादळामुळे हाय अलर्ट! ६४ गाड्या रद्द; अनेक राज्यांमध्ये मुसळधार पावसाची शक्यता

LIVE: नागपूरमध्ये अचानक भूकंपाचा धक्का बसला

१ नोव्हेंबरपासून मुंबई-पुणे द्रुतगती मार्गाच्या कनेक्टिंग लिंकवर मालवाहू वाहनांना प्रवेश नाही

महाराष्ट्र एसटी महामंडळाच्या ८३,००० कर्मचाऱ्यांना दिवाळीपूर्वी पगार मिळणार; सरकारने ३९१.०२ कोटी रुपयांना मंजुरी दिली

तामिळनाडूतील थेनी तुरुंगातून पळून गेलेल्या १७ कैद्यांपैकी १३ जणांना अटक, निष्काळजीपणाबद्दल ९ तुरुंग कर्मचारी निलंबित

पुढील लेख
Show comments