Webdunia - Bharat's app for daily news and videos

Install App

विराट-अनुष्का होणार दुस-यांदा पालक!

Updated: रविवार, 4 फेब्रुवारी 2024 (10:09 IST)
 
एबी डिव्हिलियर्सने सांगितले की, विराट कोहली आणि अनुष्का शर्माच्या घरी दुसरे अपत्य येणार आहे. एबी डिव्हिलियर्सने विराट कोहलीच्या या निर्णयाचे कौतुक केले आणि म्हटले की कुटुंबाला प्राधान्य आहे आणि सुपरस्टार क्रिकेटरने यावेळी त्याच्या जवळच्या लोकांसोबत राहण्यासाठी ब्रेक घेतल्याबद्दल न्याय केला जाऊ शकत नाही.
 
विराट कोहलीने वैयक्तिक कारणांमुळे इंग्लंडविरुद्धच्या मालिकेतील पहिल्या दोन कसोटी सामन्यांमधून माघार घेतली आणि बीसीसीआयने सविस्तर निवेदनात चाहत्यांना आणि प्रसारमाध्यमांना कोहलीच्या निर्णयामागील कारणांचा अंदाज न घेण्याचे आवाहन केले. भारतीय क्रिकेट बोर्डाने सांगितले की, बहुचर्चित कसोटी मालिकेतील पहिले दोन सामने न घेण्यापूर्वी कोहलीने कर्णधार रोहित शर्मा आणि संघ व्यवस्थापनाशी चर्चा केली.
 
एबी डिव्हिलियर्स म्हणाले, 'होय, त्यांच्या घरी दुसरे मूल येणार आहे. होय, हा कौटुंबिक काळ आहे आणि गोष्टी त्यांच्यासाठी महत्त्वाच्या आहेत.
 
विराट कोहली आणि अनुष्का शर्मा 2017 मध्ये लग्नाच्या बंधनात अडकले. या स्टार जोडप्याने यावर्षी जानेवारीत त्यांची मुलगी वामिकाचा तिसरा वाढदिवस साजरा केला. कोहली आणि अनुष्का दुसऱ्यांदा आई-वडील झाल्याची बातमी समोर आल्यानंतर चाहत्यांच्या प्रतिक्रिया समोर येत आहे. 

Edited By- Priya Dixit 
 
 

सर्व पहा

शिवलिंगासमोर तीनदा टाळ्या का वाजवतो? प्रत्येक टाळीमागील अर्थ जाणून घ्या

३ ऑगस्टपासून या ५ राशींचे नशीब बदलणार; ग्रहांचे नकारात्मक प्रभाव संपतील आणि शुभ दिवसांची सुरुवात होईल

रोज फक्त २ अंजीर खा आणि पाहा कमाल! हे ३ आरोग्यदायी फायदे तुम्हाला ठाऊक आहेत का?

आठवड्यातून दोनदा कोरफडीची वाफ घेऊन तेजस्वी आणि चमकदार त्वचा मिळवा, कसे ते जाणून घ्या

श्रावण महिन्यात पाले भाज्या खाण्यास मनाई का आहे?

सर्व पहा

देवदत्त पडिक्कलने गॉल कसोटीत एक मोठी कामगिरी केली, तिसरा भारतीय खेळाडू ठरला

Rishabh Pant ने रचला इतिहास! कसोटी क्रिकेटमध्ये अशी कामगिरी करणारा पहिला भारतीय

बांगलादेशने आशिया कप आणि आशियाई खेळांसाठी संघाची घोषणा केली

रवींद्र जडेजा यांनी इतिहास रचला, चौथे अष्टपैलू खेळाडू ठरले

बांगलादेशचा ऑस्ट्रेलियावर ऐतिहासिक विजय; भारताच्या WTC समीकरणावर काय परिणाम?

पुढील लेख
Show comments