ganesh chaturthi
✕

क्रिकेटपटू मोहम्मद सिराजने अमित शहांचा फोटो शेअर करून मोठी मागणी केली

Updated: बुधवार, 23 एप्रिल 2025 (17:37 IST)
 
मोहम्मद सिराजला राग आला
क्रिकेटपटू मोहम्मद सिराज यांनी या हल्ल्याचा निषेध केला. त्यांनी अमित शहा यांना श्रद्धांजली वाहतानाचा एक फोटो शेअर केला आणि लिहिले की त्यांनी पहलगाममधील भयानक आणि दुःखद दहशतवादी हल्ल्याबद्दल नुकतेच वाचले. ही घटना खूपच वेदनादायक आणि धक्कादायक आहे. धर्माच्या नावाखाली निष्पाप लोकांना मारणे हे अत्यंत वाईट आणि अमानवी कृत्य आहे. कोणतेही कारण किंवा विचार अशा क्रूर कृत्याचे समर्थन करू शकत नाही.
 
हा कसला लढा आहे, जिथे मानवी जीवांना काहीच किंमत नाही. ज्या कुटुंबांनी आपल्या प्रियजनांना गमावले आहे त्यांच्या कुटुंबियांना किती दुःख आणि धक्का बसत असेल याचा विचार करून मनाला खूप वेदना होतात. या कठीण काळातून बाहेर पडण्यासाठी त्या कुटुंबांना शक्ती मिळावी अशी मी देवाकडे प्रार्थना करतो. त्याच्या जाण्याबद्दल आम्हाला खूप वाईट वाटते. मला आशा आहे की ही हिंसा लवकरच थांबेल आणि दोषींना कठोर शिक्षा होईल, जेणेकरून ते कधीही कोणाचेही नुकसान करू शकणार नाहीत.
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

A post shared by Mohammed Siraj (@mohammedsirajofficial)

सिराज आयपीएल २०२५ मध्ये सहभागी होत आहे
मोहम्मद सिराज सध्या आयपीएल २०२५ मध्ये सहभागी आहे. तो गुजरात टायटन्सच्या वेगवान गोलंदाजी हल्ल्याचा एक महत्त्वाचा भाग आहे. त्याने आतापर्यंत खेळलेल्या सर्व सामन्यांमध्ये चमकदार कामगिरी केली आहे. हैदराबादविरुद्ध जीटीकडून सिराजने ४ विकेट्स घेतल्या. त्याने आतापर्यंत खेळलेल्या ८ सामन्यात १२ विकेट्स घेतल्या आहेत.
ALSO READ: Terror attack in Pahalgam मुख्यमंत्री फडणवीसांनी मृतांच्या कुटुंबियांना ५ लाख रुपयांची भरपाई जाहीर केली
मोहम्मद शमीनेही निषेध केला
भारतीय वेगवान गोलंदाज मोहम्मद शमीनेही पहलगाम हल्ल्याचा निषेध केला आणि सोशल मीडियावर लिहिले की, पहलगाममध्ये एक अतिशय भयानक दहशतवादी हल्ला झाल्याचे त्याने नुकतेच वाचले. हे कळल्यानंतर माझे मन खूप दुःखी झाले. धर्माच्या नावाखाली निष्पाप लोकांना लक्ष्य करणे आणि त्यांचे जीव घेणे हे पूर्णपणे चुकीचे आहे. अशा हिंसाचाराचे समर्थन करणारे कोणतेही कारण किंवा विचार असू शकत नाही.
 
त्याने पुढे लिहिले की, ही कसली लढाई आहे, जिथे मानवी जीवनाला काहीच महत्त्व नाही. ज्या कुटुंबांनी आपल्या प्रियजनांना गमावले आहे त्यांना किती प्रचंड वेदना होत असतील याची मी कल्पनाही करू शकत नाही. मी देवाकडे प्रार्थना करतो की त्यांना हे दुःख सहन करण्याची हिंमत आणि शक्ती द्यावी.

सर्व पहा

Pitru Paksha 2026: पूर्वजांप्रती कृतज्ञता व त्यांना तृप्त करण्यासाठी पितृपक्षात श्राद्धातील प्रसादाची थाळी

Pitru Paksha 2026: पितृपक्षात या ३ वस्तू घरी आणा; पितर प्रसन्न होतील

Garud Puran स्त्रिया 'श्राद्ध', 'तर्पण' किंवा 'पिंडदान' करू शकतात का? गरुड पुराणातील माहिती जाणून घ्या

पितृपक्षात जुळून येणार 'लक्ष्मी-नारायण राजयोग'; ४ राशींवर होणार धनवर्षाव

Pitru Paksha 2026 पितृ पक्ष कधीपासून सुरू? श्राद्ध तारखांचे संपूर्ण वेळापत्रक

पुढील लेख
Show comments