Festival Posters

सॅमसंग गॅलॅक्सी A7 (2018) सह अनेक सॅमसंग फोन्स स्वस्त

सॅमसंग बेस्ट डेज सेल 6 डिसेंबर रोजी सुरू झाली आणि ती 31 डिसेंबरपर्यंत कायम राहील. ग्राहकांना सॅमसंग बेस्ट डेज सेल दरम्यान एक्सचेंज ऑफरचा लाभ मिळेल. या ऑफरचे फायदे सॅमसंग गॅलॅक्सी नोट 9, गॅलॅक्सी S9+ आणि गॅलॅक्सी A9 (2018) स्मार्टफोनवर उपलब्ध आहे. याशिवाय गॅलॅक्सी A7 (2018) विशेष किमतीवर विकत घेण्याची संधी असेल. ईएमआय पर्यायाव्यतिरिक्त, एचडीएफसी बँक कार्डाद्वारे पैसे भरण्यावर देखील कॅशबॅक मिळत आहे. 
 
      सॅमसंग बेस्ट डेज सेल कंपनीच्या सॅमसंग इंडिया ई-स्टोअर व्यतिरिक्त, सॅमसंग स्मार्ट कॅफे आणि इतर ऑनलाईन किरकोळ स्टोअरवर देखील चालू आहे. लक्षात ठेवा, सॅमसंग गॅलॅक्सी A7 स्मार्टफोन सप्टेंबरमध्ये 23,909 रूपयांमध्ये लॉच करण्यात आला होता. ही किंमत 4 जीबी रॅम आणि 64 जीबी वेरिएंटची आहे. त्याच वेळी त्याची 6 जीबी रॅम आणि 128 जीबी स्टोरेज वेरिएंटची किंमत 28,990 रुपये होती. सॅमसंग सेलमध्ये सॅमसंग सेलमध्ये गॅलॅक्सी A7 (2018) 23,909 रुपये किमतीऐवजी 21,990 रुपयेच्या विशेष किमतीवर मिळत आहे. 
 
      गॅलॅक्सी J8 ची किंमत तर 17,990 रुपये आहे परंतु आता हा स्मार्टफोन सॅमसंग बेस्ट डेज सेलमध्ये 15,990 रुपयांच्या विशेष किमतीवर विकला जात आहे. ऍमेझॉन.इन आणि फ्लिपकार्टवर सॅमसंग गॅलॅक्सी J8 या आठवड्याच्या सुरुवातीलाच नवीन किंमतींसह सूचीबद्ध करण्यात आला. सॅमसंगचे फ्लॅगशिप स्मार्टफोन सॅमसंग गॅलॅक्सी नोट 9 आणि गॅलॅक्सी S9+ वर 9,000 रूपयांचा एक्सचेंज ऑफर दिला जात आहे. सॅमसंगच्या पहिल्या फोर रीअर कॅमेरा स्मार्टफोन गॅलॅक्सी A9 (2018) वर 4,000 रूपयांचा एक्सचेंज ऑफर दिला जात आहे. सॅमसंग बेस्ट डेज सेलमध्ये ऑफर्सचा फायदा घेण्यासाठी सॅमसंग इंडिया ई-स्टोअरला भेट द्या.

सर्व पहा

भारतात नवीन Bajaj Avenger 220 Street लाँच: शक्तिशाली 220cc इंजिन आणि क्रूझर शैलीची वैशिष्ट्ये; किंमत जाणून घ्या

अकबर-बिरबलची कहाणी : कोण जिंकणार?

AC ची थंड हवा आणि सांधेदुखी; काय आहे यामागचे नेमके कारण? जाणून घ्या डॉक्टरांचा सल्ला

गणरायाच्या नावावरून मुलींची 6 सुंदर नावे अर्थासहित

Vastu for Gifting Watch: मुलांच्या वाढदिवशी त्यांना घड्याळ भेट दिल्यास काय परिणाम होतो?

सर्व पहा

बाबा, मी ठीक आहे," असं म्हणत नवविवाहिताची गळफास घेऊन आत्महत्या बीडची घटना

मराठा आरक्षण आंदोलनात प्राण गमावलेल्यांच्या कुटुंबीयांना फडणवीस सरकार प्रत्येकी १० लाख रुपये देणार

पुण्यातील हिंजवडी येथील विप्रोमध्ये टीसीएस सारख्याच प्रकार घडल्याचा माजी कर्मचाऱ्याचा दावा

विराट, रोहित आणि हार्दिक जखमी, तिघेही अफगाणिस्तान एकदिवसीय मालिकेतून बाहेर

गृह आणि वाहन कर्जाच्या हप्त्यांमध्ये मोठा दिलासा, आरबीआयने रेपो दर स्थिर ठेवला

पुढील लेख
Show comments