Marathi Biodata Maker

बीड मध्ये मुलीचा एचआयव्ही संसर्गाने मृत्यू झाल्याची अफवा पसरली, गावाने कुटुंबावर टाकला बहिष्कार

Updated: बुधवार, 22 जानेवारी 2025 (10:26 IST)
मिळालेल्या माहितीनुसार जिल्ह्यातील बीडसांगवी गावातील रहिवासी असलेल्या या मजुराने आपल्या दुर्दशेसाठी एका पोलिस कर्मचारी आणि एका सरकारी डॉक्टरला जबाबदार धरले. या संपूर्ण प्रकरणावर कारवाईची मागणी करण्यात आली आहे. मजुराने निवेदनात दावा केला की, 'माझ्या मुलीचा मृत्यू 13 डिसेंबर रोजी झाला. जेव्हा तिला आष्टी येथील सरकारी रुग्णालयात नेण्यात आले तेव्हा डॉक्टरांनी आमच्याशी उद्धटपणे वागले. एका पोलिसाने आमच्या नातेवाईकांना सांगितले की माझ्या मुलीला एचआयव्हीची लागण झाली आहे आणि त्यांनी त्यांना अंत्यसंस्काराला उपस्थित राहू नये असे सांगितले. पोलिसांनी त्याच्या मृत मुलीच्या सासरच्या लोकांशी संगनमत केल्याचा आरोप मजुराने केला.  

तसेच गावकऱ्यांनी कुटुंबाशी बोलणे बंद केले आहे आणि त्यांना जवळजवळ सामाजिकरित्या बहिष्कृत केले गेले आहे, असा दावाही मजुराने केला. बीडचे पोलिस अधीक्षक म्हणाले की, कामगाराने आरोप केलेल्या पोलिस कर्मचाऱ्याने डॉक्टरांनी सांगितलेल्या गोष्टीच सांगितल्या. तसेच जिल्हा रुग्णालयाच्या एका अधिकाऱ्याने सांगितले की, संध्याकाळपर्यंत तपास पूर्ण होईल.

Edited By- Dhanashri Naik<>

सर्व पहा

आषाढी एकादशीच्या दिवशी 'या' ७ गोष्टी टाळाच; अन्यथा विठ्ठल पूजेचे फळ मिळणार नाही!

जळणाऱ्या नातेवाईकांपासून स्वतःचा बचाव कसा करावा? आचार्य चाणक्यांचे विचार जाणून घ्या

महाराष्ट्रातील सर्वात थंड गाव कोणतं? उत्तर ऐकून आश्चर्य वाटेल

वयाच्या ३५ नंतर मित्र अचानक कमी का होतात?

स्वयंपाकघरातील हा एक बदल वीजबिल कमी करू शकतो

सर्व पहा

मुख्यमंत्री फडणवीस यांनीच त्यांच्या दिल्ली दौऱ्याबद्दलच्या अटकळांवर मौन सोडले, महाराष्ट्रातच राहणार असल्याचे स्पष्ट केले

उद्धव यांना आनंद साजरा करण्याची संधी मिळाली, मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांनी ठाकरे यांच्या अभिनंदन मोर्चावर टीका केली

एफडीएने महाराष्ट्रात १५ हून अधिक सौंदर्यप्रसाधनांवर कारवाई करत त्यांच्या विक्रीवर बंदी घातली

बीएमसीचा मोठा निर्णय, प्रलंबित जन्म दाखल्याच्या अर्जांवर त्वरित कार्यवाही केली जाईल

LIVE: महाराष्ट्र एफडीएने १५ हून अधिक सौंदर्य प्रसाधनांच्या विक्रीवर बंदी घातली

पुढील लेख
Show comments