Festival Posters
✕

महायुती' नाही तर 'महाझूठी' सरकार असल्याचे म्हणत आदित्य ठाकरेंचा चहापान कार्यक्रमावर बहिष्कार टाकण्याचा निर्णय

Updated: सोमवार, 30 जून 2025 (09:58 IST)
ALSO READ: राज्य सरकार मराठी विरोधी अजेंडा चालवत असल्याचा काँग्रेस खासदार वर्षा गायकवाड यांचा आरोप
आदित्य म्हणाले की, सोमवारपासून अधिवेशन सुरू होत आहे. त्याच्या पूर्वसंध्येला चहापानाचे आयोजन केले जाते. पण आम्हाला वाटले की या सरकारच्या चहापानाच्या कार्यक्रमात जाणे पाप आहे. हे सरकार भाजप पक्ष आणि दोन देशद्रोही गटांच्या संगनमताने चालत आहे. हे सरकार तीन वेगवेगळ्या तोंडून तीन दिशांनी बोलत आहे. मंत्र्यांमध्ये भांडणे सुरू आहेत - मग ती बंगल्यांबाबत असो वा गाड्यांबाबत असो, किंवा कोणत्या जिल्ह्याचा प्रभारी मंत्री कोण असेल हे ठरवण्याबाबत असो.
ALSO READ: हिंदी वादाच्या निषेधानंतर बॅकफूटवर फडणवीस सरकार, त्रिभाषा धोरणावरील जीआर रद्द केला
पुढे बोलताना ते म्हणाले की, या भ्रष्ट भाजप सरकारमध्ये दररोज काही ना काही घोटाळे उघडकीस येत आहेत. 25 लाख विद्यार्थ्यांसाठी 11वीची पहिली प्रवेश यादी जाहीर करण्यात आली आहे. आम्ही आंदोलनाचा इशारा दिला होता, कदाचित त्या भीतीमुळे ही यादी जाहीर करण्यात आली.
ALSO READ: लाऊडस्पीकर बंदीनंतर मुंबईत 'ऑनलाइन अजान' होणार
रात्री ही बातमी मिळताच अनेक पालकांनी आम्हाला फोन केला. परंतु या पहिल्या यादीतही मोठ्या प्रमाणात अनियमितता आढळून आल्या आहेत. हे तेच दादा भुसे आहेत ज्यांनी पहिली ते पाचवीपर्यंत हिंदी लादण्याचा प्रयत्न केला आहे. अशाप्रकारे आदित्य यांनी सरकारच्या निर्णयांवर आणि कामकाजावर जोरदार निशाणा साधला.
Edited By - Priya Dixit 
 

सर्व पहा

Pitru Paksha 2026: पूर्वजांप्रती कृतज्ञता व त्यांना तृप्त करण्यासाठी पितृपक्षात श्राद्धातील प्रसादाची थाळी

Pitru Paksha 2026: पितृपक्षात या ३ वस्तू घरी आणा; पितर प्रसन्न होतील

Garud Puran स्त्रिया 'श्राद्ध', 'तर्पण' किंवा 'पिंडदान' करू शकतात का? गरुड पुराणातील माहिती जाणून घ्या

पितृपक्षात जुळून येणार 'लक्ष्मी-नारायण राजयोग'; ४ राशींवर होणार धनवर्षाव

Pitru Paksha 2026 पितृ पक्ष कधीपासून सुरू? श्राद्ध तारखांचे संपूर्ण वेळापत्रक

सर्व पहा

ई-केवायसीच्या अडथळ्यामुळे १४,९७६ शेतकऱ्यांची कर्जमाफी रखडली; शेतकऱ्यांना दिलासा कधी मिळणार?

LIVE: मुंबईकरांसाठी बीएमसीची नवी डिजिटल सुविधा! ‘हॅलो ए वॉर्ड’ एआय चॅटबॉट सुरू

CJP आंदोलनाचे नेतृत्व आता अजिंक्य शिंदेकडे

दिल्लीतील आंदोलकांच्या अटकेमुळे सोनम वांगचुक संतप्त, उपोषण आणि पायी मोर्चाचा इशारा

तुम्ही हवे तितके पोलीस बोलवा, आम्ही मागे हटणार नाही..." - राहुल गांधींचा मोदी सरकारवर मोठा हल्ला

पुढील लेख
Show comments