Daily Horoscope
✕

देवेंद्र फडणवीस यांनी वडेट्टीवारांवर निशाणा साधला, पहलगाम हल्ल्यावर हे सांगितले

Updated: मंगळवार, 29 एप्रिल 2025 (08:23 IST)
ALSO READ: विजय वडेट्टीवार यांची राष्ट्रविरोधी मानसिकता...चंद्रशेखर बावनकुळेंचा हल्लाबोल
एएनआयच्या वृत्तानुसार, फडणवीस म्हणाले की, अशी विधाने म्हणजे ज्यांनी आपले नातेवाईक गमावले आहेत त्यांच्या जखमेवर मीठ चोळण्यासारखे आहे. आपण सर्वांनी पाहिले आहे की पीडितांच्या कुटुंबीयांनी काय म्हटले आहे? सोमवारी, वडेट्टीवार यांनी पीडितांच्या वक्तव्यांवर प्रश्न उपस्थित केले होते. पीडितांच्या कुटुंबियांनी सांगितले होते की दहशतवाद्यांनी गोळीबार करण्यापूर्वी त्यांना त्यांच्या धर्माबद्दल विचारले होते.
ALSO READ: 'दहशतवाद संपला पाहिजे पण त्यावर राजकारण होऊ नये', पहलगाम हल्ल्यानंतर अबू आझमी यांचे मोठे विधान
आगामी बुलेट ट्रेन प्रकल्पाबाबत, महाराष्ट्राच्या मुख्यमंत्र्यांनी सांगितले की हे काम 2028 च्या अखेरीस पूर्ण होण्याची शक्यता आहे. मागील महाविकास आघाडी (MVA) सरकारने तो थांबवण्याचा निर्णय घेतल्यामुळे हा प्रकल्प रखडला. बुलेट ट्रेनचे काम जलद गतीने सुरू असल्याने 2028 च्या अखेरीस ते पूर्ण होऊ शकेल. बुलेट ट्रेनचे काम मागील महाविकास आघाडी सरकारने थांबवण्याचा निर्णय घेतल्यामुळे अडीच वर्षे उशिरा झाले
ALSO READ: Pahalgam terror attack शरद पवारांनी देशवासीयांना राजकीय मतभेद विसरून एकत्र येण्याचे आवाहन केले
महाराष्ट्रातील पाकिस्तानी नागरिकांशी कसे वागावे याबद्दल विचारले असता, फडणवीस म्हणाले की, राज्य प्रशासनाने भारत सोडून जाण्याची अपेक्षा असलेल्यांची ओळख पटवली आहे आणि त्यांच्या हालचालींवर लक्ष ठेवले जात आहे. पोलिस विभाग लवकरच अचूक संख्या जाहीर करेल असे त्यांनी सांगितले.
Edited By - Priya Dixit 
 

सर्व पहा

Pitru Paksha 2026: पूर्वजांप्रती कृतज्ञता व त्यांना तृप्त करण्यासाठी पितृपक्षात श्राद्धातील प्रसादाची थाळी

Pitru Paksha 2026: पितृपक्षात या ३ वस्तू घरी आणा; पितर प्रसन्न होतील

Garud Puran स्त्रिया 'श्राद्ध', 'तर्पण' किंवा 'पिंडदान' करू शकतात का? गरुड पुराणातील माहिती जाणून घ्या

पितृपक्षात जुळून येणार 'लक्ष्मी-नारायण राजयोग'; ४ राशींवर होणार धनवर्षाव

Pitru Paksha 2026 पितृ पक्ष कधीपासून सुरू? श्राद्ध तारखांचे संपूर्ण वेळापत्रक

सर्व पहा

४८,००० कोटींच्या पर्ल्स ग्रुप घोटाळा प्रकरणात ईडीने मोठी कारवाई; मालमत्ता केली जप्त

LIVE: पश्चिम रेल्वेने मोठा निर्णय घेतला; सीजेपीच्या आंदोलनामुळे अनेक गाड्या रद्द

'गरबा पार्टनर ऑन रेंट' संकल्पनेवर वाद; भोपाळमध्ये हिंदू संघटना आक्रमक, पोलिस आयुक्तांना दिले निवेदन

मुख्यमंत्री फडणवीस यांच्यासोबत झालेल्या राज ठाकरे यांच्या भेटीवर रोहित पवार यांचा घणाघात

Maharashtra Weather Updates महाराष्ट्रातील उष्णतेचा पारा वाढतोय; पुढील काही दिवस हवामान कसे राहणार?

पुढील लेख
Show comments