Webdunia - Bharat's app for daily news and videos

Install App

बस चे पंक्चर टायर बदलायला गेले आणि वाहक चालकाचा मृत्यू झाला

Updated: बुधवार, 16 ऑक्टोबर 2019 (16:03 IST)
 
मुंबई सेंट्रल ते भोर ही एसटी बस बावधनजवळ आली असता तिचा टायर पंक्चर झाला. बसचा टायर बदलण्यासाठी चालक मोहन बांदल आणि वाहक शंकर चव्हाण यांनी बस रस्त्याच्या कडेला लावली. टायर बदलण्यासाठी जॅक लावत असताना मागून आलेल्या ट्रकने जोरदार धडक एसटीला दिली. या जोरदार धडकेत मोहन बांदल आणि शंकर चव्हाण गंभीर जखमी झाले. तर, काही प्रवासीही जखमी झाले.
 
या अपघाताची माहिती मिळताच पोलिसांनी तातडीने घटनास्थळी धाव घेत जखमींना उपचारासाठी रुग्णालयात दाखल केले. रुग्णालयात डॉक्टरांनी चालक मोहन बांदल यांना मृत घोषित केले. तर, वाहक शंकर चव्हाण यांनी उपचार सुरू असता प्राण सोडले. या प्रकरणी पोलिसांनी ट्रकचालक राजीव सु्ंदरम याला अटक केली असून पुढील तपास सुरू आहे.

सर्व पहा

शिवलिंगासमोर तीनदा टाळ्या का वाजवतो? प्रत्येक टाळीमागील अर्थ जाणून घ्या

३ ऑगस्टपासून या ५ राशींचे नशीब बदलणार; ग्रहांचे नकारात्मक प्रभाव संपतील आणि शुभ दिवसांची सुरुवात होईल

रोज फक्त २ अंजीर खा आणि पाहा कमाल! हे ३ आरोग्यदायी फायदे तुम्हाला ठाऊक आहेत का?

आठवड्यातून दोनदा कोरफडीची वाफ घेऊन तेजस्वी आणि चमकदार त्वचा मिळवा, कसे ते जाणून घ्या

श्रावण महिन्यात पाले भाज्या खाण्यास मनाई का आहे?

सर्व पहा

LIVE: आयएएस तुकाराम मुंडे यांनी एफडीएच्या २९ कर्मचाऱ्यांना थेट इशारा दिला

नियमांनुसार काम करता येत नसेल तर राजीनामा द्या…तुकाराम मुंडे यांनी एफडीएच्या २९ कर्मचाऱ्यांना थेट इशारा

ट्रेनमध्ये धूम्रपान करणे आता खूप महागात पडणार! रेल्वेने दंड २० पटीने वाढवून ₹१०० वरून ₹२,००० केला

"तुम्हाला काम करायचे नाही, तर पगारही घेऊ नका," मुंबई उच्च न्यायालयाने डॉक्टरांना फटकारले; संप तात्काळ मागे घेण्याचे आदेश

उत्तम पीक येण्यासाठी आणि चांगले उत्पादन मिळवण्यासाठी शेतीची महत्त्वाची कामे

पुढील लेख
Show comments