Marathi Biodata Maker

स्वतःच्या चितेची तयारी करुन आत्महत्या

गुरूवार, 22 जून 2023 (09:22 IST)
Kolhapur News :कोल्हापूर जिल्ह्यातील वेतवडे गावात  स्वत:च्या चितेची तयारी करुन वृद्ध दाम्पत्याने आत्महत्या केल्याची दु:खद घटना समोर आली आहे. ही धक्कादायक मन सुन्न करणारी घटना घडली आहे.    
 
 महादेव पाटील आणि द्वारकाबाई पाटील अशी आत्महत्या केलेल्या पती-पत्नीचं नाव आहे. मिळालेल्या माहितीनुसार, आजारपणाला कंटाळून या दाम्पत्याने हे टोकाचं पाऊल उचललं आहे. दाम्पत्याने गळफास घेऊन आपलं जीनव संपवलं आहे.  
 
 मात्र आपल्या मृत्यूनंतर कुणाला त्रास नको या हेतून दाम्पत्याने आत्महत्येपूर्वी या वृद्ध दाम्पत्याने चितेला लागणाऱ्या सर्व साहित्याची जमवाजमव करुन ठेवली. या घटनेनंतर संपूर्ण गावात हळहळ व्यक्त केली जात आहे. 
 

सर्व पहा

साप्ताहिक राशीभविष्य १२ ते १८ जुलै २०२६

Samsung Galaxy Z Fold 8 Ultra फोल्डेबल डिव्हाइस लवकरच लॉन्च होणार

बारावीनंतर इंटरनॅशनल बिझनेस डिप्लोमा करून मिळवा आकर्षक करिअरच्या संधी

शूज बाइटची समस्या त्रासदायक ठरतेय? हे सोपे उपाय देतील पायांना आराम

हे देशी पदार्थ दुधापेक्षा जास्त कॅल्शियम देतात, नियमित सेवन करा

सर्व पहा

सुनेत्रा पवार यांना राष्ट्रवादी काँग्रेसच्या राष्ट्रीय अध्यक्षपदी नियुक्तीवर पक्षाच्या ज्येष्ठ नेत्याने कायदेशीर नोटीस पाठवली

LIVE: एमपीसीबीने रोहित पवार यांच्या बारामती ॲग्रो कंपनीला नोटीस पाठवली

महाराष्ट्र सरकारकडून ४ वैद्यकीय महाविद्यालयांची घोषणा

एमपीसीबीने रोहित पवार यांच्या बारामती ॲग्रो कंपनीला नोटीस पाठवली

पावसाळ्यात गाडी स्टार्ट होत नाही? मेकॅनिककडे जाण्यापूर्वी हे 5 उपाय करून पाहा

पुढील लेख
Show comments