Webdunia - Bharat's app for daily news and videos

Install App

सुजय विखे पाटील यांनी शिर्डीतील भाविकांना भिकारी म्हणत वादग्रस्त विधान केले

Updated: सोमवार, 6 जानेवारी 2025 (16:11 IST)

शिर्डीत एका कार्यक्रमाला संबोधित करताना सुजय म्हणाले की, महाराष्ट्रातील सर्व भिकारी शिर्डीत जमा झाले आहे. राधाकृष्ण विखे पाटील हे फडणवीस सरकार मध्ये महाराष्ट्राचे जलसंपदा मंत्री आहे ते शिर्डी विधानसभा मतदारसंघातून आमदार म्हणून निवडून आले आहे. 

सुजय पाटील यांनी शिर्डीतील भंडारा विषयी बोलताना म्हणाले, शिर्डी साई भंडारामध्ये संपूर्ण देश मोफत प्रसाद ग्रहण करत आहे. भाविकांकडून जेवणासाठी 25 रुपये घ्यावे आणि हे पैसे मुलांच्या शिक्षणासाठी खर्च करावे असे ते म्हणाले. 

संस्थेकडे शिल्लक असलेला पैसा शिर्डीतील स्थानिक रहिवाशांच्या मुलांच्या भविष्यासाठी खर्च करावा. संपूर्ण देश इथे फुकटात खातो. सगळे भिकारी इथे जमले आहे हे योग्य नाही. मुलांना शिक्षण मिळाले पाहिजे. या साठी शिर्डीसंस्थानने विचार करायला पाहिजे. सुजय विखे पाटील हे व्यवसायाने न्यूरोसर्जन असून डॉ. विठ्ठलराव विखे पाटील फाउंडेशनचे प्रमुख आहे. 
Edited By - Priya Dixit
 

सर्व पहा

शिवलिंगासमोर तीनदा टाळ्या का वाजवतो? प्रत्येक टाळीमागील अर्थ जाणून घ्या

३ ऑगस्टपासून या ५ राशींचे नशीब बदलणार; ग्रहांचे नकारात्मक प्रभाव संपतील आणि शुभ दिवसांची सुरुवात होईल

रोज फक्त २ अंजीर खा आणि पाहा कमाल! हे ३ आरोग्यदायी फायदे तुम्हाला ठाऊक आहेत का?

आठवड्यातून दोनदा कोरफडीची वाफ घेऊन तेजस्वी आणि चमकदार त्वचा मिळवा, कसे ते जाणून घ्या

श्रावण महिन्यात पाले भाज्या खाण्यास मनाई का आहे?

सर्व पहा

भारतीय संघाने हॉकी विश्वचषक सामना ५-३ ने जिंकून पाकिस्तानचा पराभव केला

LIVE: '‘वीटो पॉवर’' मिळाल्याने देवेंद्र फडणवीस महाराष्ट्राचे 'सुपर सीएम' बनले

'नकाराधिकार' मिळाल्याने देवेंद्र फडणवीस महाराष्ट्राचे 'सुपर सीएम' बनले, ५ दशके जुना नियम बदलला

रेल्वेच्या आरएसी तिकीट आणि प्रतीक्षा यादी तिकीट यात काय फरक आहे?

मालेगाव-चाळीसगाव रस्त्यावर एसटी बस आणि ट्रकची भीषण टक्कर; २ महिलांचा मृत्यू तर अनेक प्रवासी जखमी

पुढील लेख
Show comments