Festival Posters

Rapper Raftaar Divorce हनी सिंगनंतर आता रॅपर रफ्तार सिंगने मोडला संसार

शुक्रवार, 24 जून 2022 (15:05 IST)
फेमस रॅपर रफ्तार सिंग आणि त्यांची पत्नी कोमल वोहरा लवकरच त्यांच्या 6 वर्षांचे वैवाहिक जीवन संपवणार आहेत. दोघांचे संबंध चांगले नसून ते गेल्या काही वर्षांपासून वेगळे राहत होते. आता रफ्तारने पत्नीपासून घटस्फोटासाठी अर्ज दाखल केला आहे.

रफ्तार आणि कोमलचे लग्न 2016 मध्ये एका शानदार सोहळ्यात झाले होते. त्यांचा विवाह प्रेमविवाह होता. 2011 मध्ये दोघांचे पहिल्या नजरेत प्रेम झाले. मात्र, लग्नाच्या सहा वर्षानंतर त्यांनी लग्न मोडण्याचा निर्णय घेतला आहे.
 
'हिंदुस्तान टाईम्स'मध्ये नुकत्याच आलेल्या एका वृत्तानुसार, या जोडप्याच्या जवळच्या एका सूत्राने खुलासा केला आहे की, रफ्तार आणि कोमल त्यांच्या आयुष्यात पुढे गेले आहेत. सूत्राने असेही सांगितले की, दोघांनी 2020 मध्ये घटस्फोटासाठी अर्ज केला होता, परंतु महामारीमुळे त्यांचा घटस्फोट पुढे ढकलण्यात आला होता.
 
रिपोर्टमध्ये असेही म्हटले आहे की, रफ्तार आणि कोमलच्या लग्नात अडचणी काही दिवस एकत्र राहिल्यानंतरच सुरू झाल्या. स्त्रोताने हे देखील सामायिक केले की, रफ्तार आणि कोमल यांचे त्यांच्या संबंधित कुटुंबांसोबत सौहार्दपूर्ण संबंध आहेत. सूत्रानुसार, "त्यांच्या घटस्फोटाबद्दल फक्त जवळच्या लोकांनाच माहिती आहे."

सर्व पहा

कॉकटेल २ चित्रपट समीक्षा: सुंदर वेष्टनात सादर केलेली एक कमकुवत प्रेमकथा

साधेपणाचे एक उदाहरण: सुनील ग्रोव्हर ऋषिकेशमध्ये फूटपाथवर चादर पसरून झोपले

'देऊळ बंद २' या मराठी चित्रपटाचे ४२ लाख रुपयांचे बिल शाहरुख खानने माफ केले; चित्रपटाने बॉक्स ऑफिसवर इतिहास रचला

3 इडियट्स'च्या सिक्वेलबद्दल मोठी बातमी, राजकुमार हिरानी यांनी कथेचे गुपित उघड केले

'वेलकम टू द जंगल'मध्ये नवीन गाणे प्रदर्शित, अमृता फडणवीस यांच्या आवाजाने 'दिवाने हैं' हा सुपरहिट ट्रॅक झाला

सर्व पहा

'द इंडिया स्टोरी'चा टीझर प्रदर्शित, काजल अग्रवाल-श्रेयस तळपदेने कीटकनाशक शेतीचे भीषण सत्य उघड केले

जेव्हा कार्तिक आर्यन एका चुंबनासाठी ३७ रिटेक्स द्यावे लागले

अभिनेत्रीच्या घरी तरुणाचा मृतदेह आढळला

वेलकम टू द जंगल' मधील रोमँटिक गाणे 'ओ मेरे बलम' प्रदर्शित झाले

गोठलेली सरोवरे, निळे महासागर; भारतातील नैसर्गिक ठिकाणे, जेथील दृश्ये रहस्यमय अनुभव देतात!

पुढील लेख
Show comments