करिश्मा कपूरचा माजी पती संजय कपूरच्या मृत्यूवर आईने प्रश्न उपस्थित केले, काही लोक वारसा बळकावू इच्छितात
अभिनेत्री करिश्मा कपूरचा माजी पती आणि सोना कॉमस्टारचे अध्यक्ष संजय कपूर यांच्या मृत्यूबाबत आई राणी कपूरने आता खळबळजनक आरोप केले आहे. राणी कपूरने संजयच्या मृत्यूला "संशयास्पद" म्हटले आहे आणि म्हटले आहे की तिला अद्याप या घटनेचे सत्य जाणून घेण्याची संधी मिळाली नाही. तिने कंपनीची वार्षिक सर्वसाधारण सभा (एजीएम) थांबवण्याची मागणी करणारे पत्र लिहिले आहे.
१२ जून रोजी लंडनमध्ये पोलो खेळताना संजय कपूरचा मृत्यू झाला. वृत्तानुसार, त्याने खेळादरम्यान एक मधमाशी गिळली, ज्यामुळे हृदयविकाराचा झटका आला आणि त्याचा मृत्यू झाला. पण आता त्याच्या आईने या सिद्धांतावर शंका व्यक्त केली आहे. राणी कपूर म्हणते की तिला फक्त माध्यमांकडून माहिती मिळाली आहे, कोणतेही अधिकृत उत्तर किंवा कागदपत्र कुटुंबाला देण्यात आले नाही. राणी कपूरने असाही दावा केला आहे की संजयच्या मृत्यूनंतर काही दिवसांनी तिला काही कागदपत्रांवर स्वाक्षरी करायला भाग पाडण्यात आले. तिने म्हटले आहे की तिला ती कागदपत्रे वाचण्याचीही परवानगी देण्यात आली नाही. तिने लिहिले, "मी माझ्या मुलाच्या मृत्यूबद्दल माहिती शोधत आहे, परंतु त्या बदल्यात मला फक्त मौन आणि असहकार मिळाला आहे."
राणी कपूरने आरोप केला की संजयच्या मृत्यूनंतर काही दिवसांनी सोना ग्रुपमध्ये बोर्ड सदस्य बदलण्याची प्रक्रिया सुरू झाली. तिने आरोप केला की काही निवडक लोक कुटुंबाचा वारसा आणि कंपनीची मालमत्ता हडप करण्याचा प्रयत्न करत आहे. तिचा दावा आहे की तिला कंपनीच्या खात्यांपासून आणि कामकाजापासून पूर्णपणे वेगळे करण्यात आले आहे. तसेच राणी कपूरने तिच्या स्वतःच्या मुलाच्या मृत्युनंतर तिला उदरनिर्वाहासाठी इतरांवर अवलंबून राहण्यास भाग पाडल्याबद्दल दुःख व्यक्त केले. तिने म्हटले आहे की, "माझ्या स्वतःच्या संसाधनांपासून आणि अधिकारांपासून माझे हिरावून घेण्यात आले आहे. माझ्या एकुलत्या एका मुलाच्या मृत्यूनंतर एका महिन्याच्या आत हे सर्व घडले."मृत्यूवर प्रश्न उपस्थित केले, काही लोक वारसा बळकावू इच्छितात असे म्हटले आहे.
Edited By- Dhanashri Naik