1. मनोरंजन
  2. बॉलीवूड
  3. सिनेगप्पा
Written By
Last Modified: मुंबई , शनिवार, 26 सप्टेंबर 2020 (14:09 IST)

सारा अली खान देखील NCB कार्यालयात पोहोचली होती, Drugs Case मधील अनेक कठीण प्रश्नांची उत्तरे द्यावी लागतील

sara ali khan
बॉलीवूड अभिनेता सुशांतसिंग राजपूत यांच्या मृत्यू प्रकरणात बरीच बॉलीवूड सेलिब्रिटीज एनसीबीच्या रडारवर आहेत. एनसीबीने बॉलीवूडमधील तीन अभिनेत्री दीपिका पादुकोण, श्रद्धा कपूर आणि सारा अली खान यांना ड्रग्ज प्रकरणात चौकशीसाठी बोलावले होते. त्यानंतर दीपिका सकाळी दहा वाजता एनसीबी कार्यालयात पोहोचली. दीपिका पादुकोणानंतर श्रद्धा कपूर देखील नुकतीच एनसीबीच्या विभागीय कार्यालयात पोहोचली आणि आता सारा अली खान देखील चौकशीसाठी एनसीबी कार्यालयात पोहोचली आहे.
 
सांगायचे म्हणजे की सुशांतसिंग राजपूतशी संबंधित असलेल्या माहिती मिळविण्यासाठी सारा अली खान आणि श्रद्धा कपूर यांना 16/20 प्रकरणात बोलावण्यात आले आहे. त्याचवेळी श्रद्धा कपूर यांच्याकडे चौकशी सुरू झाली आहे. श्रद्धा कपूर यांच्यावर महिला अधिकार्‍यांसह 6 अधिकार्‍यांचा टीमकडून चौकशी केली जात आहे. चौकशी करण्यापूर्वी अभिनेत्रीचा मोबाईल फोन केबिनच्या बाहेर ठेवण्यात आला होता. श्रद्धा रात्री साडेदहा वाजता एनसीबी कार्यालयात पोहोचणार होती पण त्यांनी एनसीबी अधिकार्‍यांकडून आणखी थोडा वेळ मागितला.
 
असे सांगितले जात आहे की श्रद्धा कपूरने एनसीबीसमोर कबूल केले आहे की सुशांत सिंग राजपूतला व्हॅनिटी व्हॅनवर तर कधी सेटवर चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यान ड्रग्स घेताना पाहिले आहे. त्याचबरोबर एनसीबीची दीपिका पादुकोण यांचीही चौकशी सुरू आहे. एनसीबी टीमची अभिनेत्री दीपिका पादुकोणवर ड्रग्ज प्रकरणात तीन ते चार फेर्‍यांबाबत चौकशी केली गेली होती पण दीपिका अनेक प्रश्नांची उत्तरे देत नाही. आता दीपिका आणि करिश्मा यांना समोरासमोर प्रश्न विचारले जात आहेत.