Marathi Biodata Maker
✕

Alphonso Mangoes on EMI पुण्यात अल्फोन्सो आंबा ईएमआय वर उपलब्ध

Updated: सोमवार, 10 एप्रिल 2023 (12:16 IST)
 
फळ व्यवसायाशी संबंधित एका फर्मच्या मालकाचे म्हणणे आहे की, जेव्हा लोक ईएमआयवर इतर वस्तू खरेदी करू शकतात तर मग किंमतीमुळे आंबा खाण्यापासून वंचित का राहावे? महाराष्ट्रातील देवगड आणि रत्नागिरीचे अल्फोन्सो आंबे त्यांच्या चवीसाठी जगभर प्रसिद्ध आहेत. डझनभर अल्फोन्सो आंब्याची किंमत 800 ते 1300 रुपयांपर्यंत आहे. आंब्याचा हंगाम सुरू झाला आहे, मात्र तो महाग असल्याने लोक अल्फोन्सो खरेदी करत नाहीत. देशाच्या इतर भागातही आंब्याच्या इतर जातींपेक्षा अल्फोन्सोची किंमत जास्त आहे.
 
कोविडनंतर अल्फोन्सोच्या उच्च किंमतीमुळे लोकांची आवड कमी होत असल्याचे दिसून आले. त्यामुळे आम्ही ग्राहकांना परत आणण्यासाठी ईएमआयवर आंबा देण्याची ही योजना सुरू केली. ते ते क्रेडिट कार्ड आणि डेबिट कार्डद्वारे EMI वर मिळवू शकतात. माझ्या दुकानात आंब्याची किंमत प्रति डझन 600-1300 रुपये आहे," आंबा विक्रेता गौरव सणस यांनी ANI ला सांगितले.
 
पुण्यातील फळ विक्रेत्याने दिलेल्या ऑफरमुळे अल्फोन्सो सर्वसामान्यांसाठी उपलब्ध झाला आहे. त्याला EMI वर अल्फोन्सो मिळत आहे. ते 3, 6 आणि 9 महिन्यांच्या हप्त्यांमध्ये पैसे देऊ शकतात.
 
फळ विक्रेत्याच्या म्हणण्यानुसार, आंब्याचा हंगाम सुरू झाल्यापासून अल्फोन्सोचे दर वाढले आहेत. हे आंबे खरेदी करण्यासाठी फायनान्स कंपन्यांनी लोकांना सुलभ अटींवर कर्ज द्यावे, अशी सूचना त्यांनी केली. येत्या काही दिवसांत हे घडेल, अशी आशा त्यांनी व्यक्त केली.

सर्व पहा

देवी दुर्गेच्या नऊ रूपांची नावे, महत्त्व आणि प्रत्येक रूपाची पूजा करण्यामागील कारण

नवरात्रीत दुर्गा सप्तशती, देवी कवच की अर्गला स्तोत्र? कोणत्या पाठाचे काय महत्त्व आहे?

शारदीय नवरात्रि 2026: नवरात्रीत घटा जवळ अखंड दिवा लावत असाल, तर या गोष्टींची काळजी घ्या

पोवळा कोणी घालू नये? जाणून घ्या कोणत्या राशींसाठी मूंगा शुभ अन् काय आहेत नियम!

नवरात्रीच्या नऊ दिवसांत देवीला कोणती फुले वाहतात? दिवसानुसार फुलांची माहिती

सर्व पहा

LIVE: नवरात्रीनिमित्त छत्रपती संभाजीनगरमध्ये ड्रोन पाळत आणि सहा ठिकाणी नाकाबंदीसाठी

महाराष्ट्रातील अंगणवाडी सेविकांना मुंबई उच्च न्यायालयाकडून मोठा दिलासा; पदोन्नतीसाठी असलेली ५० वर्षांची वयोमर्यादा रद्द

नवरात्रीनिमित्त छत्रपती संभाजीनगरमध्ये ड्रोन पाळत आणि सहा ठिकाणी नाकाबंदी

हुथी बंडखोरांचा सौदी अरेबियाच्या रियाध विमानतळावर मोठा हल्ला, १२ ठार ३०० हुन अधिक जखमी

मी माझ्या गावी जात आहे, सुटकेनंतर अभिजीत दीपकेची पोस्ट, सीजेपी मागे हटणार नाही

पुढील लेख
Show comments