भारताच्या प्रत्युत्तराच्या कारवाईत रावळपिंडी स्टेडियम उद्ध्वस्त,सामना पुढे ढकलला
पाकिस्तानला प्रत्युत्तर म्हणून, भारतीय सैन्याने ड्रोन हल्ला केला ज्यामध्ये रावळपिंडी स्टेडियम उद्ध्वस्त झाल्याचे वृत्त आहे. दरम्यान, पाकिस्तान क्रिकेट बोर्डाने आज रावळपिंडी येथे होणारा पेशावर झल्मी आणि कराची किंग्ज यांच्यातील सामना पुढे ढकलण्यात आला आहे आणि कोणत्याही नवीन तारखांची घोषणा करण्यात आलेली नाही याची पुष्टी केली आहे. आता पीएसएलवरही धोका निर्माण झाला आहे. भारताच्या कारवाईच्या भीतीने पीसीबीने गुरुवारी आपत्कालीन बैठकही घेतली.
भारतीय लष्कराच्या हल्ल्यांमुळे अस्वस्थ झालेल्या पाकिस्तान क्रिकेट बोर्डाने पाकिस्तान सुपर लीग (पीएसएल) थांबवण्यावर चर्चा करण्यासाठी आपत्कालीन बैठक बोलावली आहे कारण त्यात अनेक परदेशी खेळाडूंचा समावेश आहे . रावळपिंडी येथे होणाऱ्या या टी-20 लीगमध्ये सहा फ्रँचायझींचा समावेश आहे आणि ती अंतिम टप्प्यात आहे. ते 18 मे रोजी लाहोरमध्ये संपणार आहे.
बोर्डातील एका विश्वसनीय सूत्राने पीटीआयला सांगितले की, पीसीबी लीग सुरू ठेवण्याबाबत सरकारच्या सल्ल्याचे पालन करेल आणि गुरुवारी त्यावर चर्चा करेल. सूत्रांनी सांगितले की, 'बुधवारपासून पंजाब प्रांतात भारताने केलेल्या ड्रोन हल्ल्यांमुळे निर्माण झालेल्या परिस्थितीचा आढावा बैठकीत घेतला जाईल.'
पीएसएलचे मुख्य कार्यकारी अधिकारी (सीईओ) सलमान नसीर यांनीही रावळपिंडीमध्ये परदेशी खेळाडूंची भेट घेतली आणि त्यांना आश्वासन दिले की पीसीबी परिस्थितीवर बारकाईने लक्ष ठेवून असल्याने त्यांना काळजी करण्याची गरज नाही.
Edited By - Priya Dixit