संबंधित माहिती
- LIVE: पुण्यातील जमीन घोटाळ्यात पार्थ पवार निर्दोष मुक्त, इतर तिघांविरुद्ध कारवाई निश्चित
- महाराष्ट्रात बिबट्याच्या दहशतीला आळा घालण्यासाठी आपत्ती जाहीर करण्याचा प्रस्ताव व दोन ‘रेस्क्यू सेंटर’ लवकरच उभारणार- फडणवीस
- Local Body Elections भाजपकडून स्टार प्रचारकांची यादी जाहीर
- 'भाजपला आता शिंदेंची गरज नाही', शरद पवारांच्या राष्ट्रवादी काँग्रेसचा महायुतीतील राजकीय तणावाच्या वृत्तांना टोमणा
- मामाच्या प्रेमासाठी अल्पवयीन मुलीने घरातून पळ काढला, पण तिला आपला जीव गमवावा लागला; वसई मधील घटना
मुंबई: चारकोपमध्ये दिवसाढवळ्या बांधकाम व्यावसायिकाची गोळीबार करून हत्या
मुंबईतील कांदिवली-चारकोप परिसरात एक धक्कादायक घटना घडली जिथे तरुण बांधकाम विकासक फ्रेंडी दिलीमा भाई यांच्यावर दिवसाढवळ्या गोळ्या झाडण्यात आल्या. व्यापारी बंदर पाकडी येथील पेट्रोल पंपाजवळ त्यांच्या कारमध्ये बसला असताना दोन अज्ञात हल्लेखोरांनी येऊन गोळीबार केला.
मिळालेल्या माहितीनुसार गोळीबारानंतर स्थानिकांनी पोलिसांना माहिती दिली आणि जखमी व्यावसायिकाला तातडीने वैद्यकीय मदतीसाठी बोरिवली येथील रुग्णालयात नेण्यात आले. संशयितांच्या हालचालींचा मागोवा घेण्यासाठी अधिकाऱ्यांनी जवळच्या रस्त्यांवरील, पेट्रोल पंप परिसरातील आणि जवळच्या इमारतींमधील सीसीटीव्ही फुटेज स्कॅन करण्यास सुरुवात केली. बॅलिस्टिक पुरावे गोळा करण्यासाठी आणि वाहनाची तपासणी करण्यासाठी फॉरेन्सिक टीम देखील पोहोचली. ही घटना अशा वेळी घडली आहे जेव्हा मुंबई, पुणे आणि ठाणे सारख्या प्रमुख शहरांमध्ये बांधकाम व्यावसायिकांची संख्या झपाट्याने वाढत आहे आणि बांधकाम क्षेत्रात लक्षणीय आर्थिक भरभराट होत आहे. पोलिस सूत्रांनी असे सूचित केले आहे की व्यावसायिक शत्रुत्व किंवा जुने वाद हे संभाव्य कारण असू शकतात, जरी तपास सुरू आहे. दिवसाढवळ्या झालेल्या गोळीबारामुळे रहिवासी आणि बांधकाम व्यावसायिकांमध्ये भीती निर्माण झाली आहे.
Edited By- Dhanashri Naik
