शुक्रवार, 14 फेब्रुवारी 2025
  1. मराठी बातम्या
  2. महाराष्ट्र न्यूज
  3. राष्ट्रीय
Written By
Last Modified: शुक्रवार, 14 फेब्रुवारी 2025 (20:20 IST)

रणवीर अलाहाबादियाच्या टिप्पणीवर धीरेंद्र शास्त्री संतापले, म्हणाले-

Dhirendra Shastri
कॉमेडियन समय रैनाच्या 'इंडियाज गॉट लेटेंट' शोवरील युट्यूबर रणवीर इलाहाबादियाची टिप्पणी अजूनही चर्चेत आहे. त्यांच्या माफीनंतरही हा वाद थांबताना दिसत नाही. 
आता यावर बागेश्वर धामचे पंडित धीरेंद्र शास्त्री यांचे विधान समोर आले आहे. ते रणवीर अलहाबादियाच्या वक्तव्यावर संतापले असून  त्यांनी म्हटले आहे की हिंदूंच्या श्रद्धेशी छेडछाड करण्यात आली आहे. रणवीर आणि इतरांचे हे कृत्य क्षम्य नाही. 
 
बागेश्वर धाममधील धीरेंद्र कृष्ण शास्त्री यांनी एका मुलाखतीत म्हटले होते - 'आम्ही जे ऐकले आहे त्यावरून त्यांनी खूप नकारात्मक गोष्टी सांगितल्या आहेत. ही निर्लज्जपणाची बाब आहे. तो क्षमा करण्यायोग्य नाही. त्यांनी धडा घेतला पाहिजे कारण त्यांनी हिंदूंच्या श्रद्धेशी खेळ केला आहे.

धीरेंद्र शास्त्रीजी पुढे म्हणाले- 'म्हणूनच आपण म्हणतो की थांबा आणि पहा... त्या व्यक्तीवर लगेच विश्वास ठेवू नका.' आमच्यावरही विश्वास ठेवू नका, आधी चाचणी करा, पहा, समजून घ्या, लगेच विश्वास ठेवू नका. त्याने जे म्हटले आहे ते क्षम्य नाही.
इंडियाज गॉट लेटेंट' या शोमध्ये रणवीर इलाहाबादिया आणि समय रैना यांनी अश्लील कमेंट केल्या होत्या. ही टिप्पणी पालकांबद्दल होती. त्यामुळे लोकांच्या भावना दुखावल्या गेल्या. यामुळेच दोघांविरुद्ध एफआयआर दाखल करण्यात आला. 

यानंतर रणवीर इलाहाबादियाने सोशल मीडियावर एक व्हिडिओ पोस्ट केला आणि आपल्या अश्लील टिप्पणीबद्दल माफी मागितली. तथापि, त्याची माफी लोकांनी स्वीकारलेली नाही. त्यामुळे त्याला अनेक ठिकाणाहून विरोध होत आहे. 
Edited By - Priya Dixit