वडिलांनी आपल्या ३ वर्षांच्या मुलीला २३ व्या मजल्यावरून खाली फेकले; नंतर स्वतः उडी मारत केली आत्महत्या
हरियाणातील गुरुग्राममध्ये एक धक्कादायक घटना समोर आली आहे. एका वडिलांनी आपल्या ३ वर्षांच्या मुलीला २३ व्या मजल्यावरून फेकून दिले. त्याने तिला छताच्या टेरेसवर नेले, तिला ढकलले आणि नंतर स्वतः उडी मारली. दोघांचाही जागीच मृत्यू झाला.
ही धक्कादायक घटना गुरुग्राममधील सेक्टर १०२ येथील जॉयव्हिल सोसायटीमध्ये घडली. घटनेची माहिती मिळताच पोलिस पथक घटनास्थळी पोहोचले. त्यांनी दोन्ही मृतदेह ताब्यात घेतले आणि सिव्हिल हॉस्पिटलमध्ये पाठवले.
प्राथमिक अहवालात अद्याप आत्महत्येचा गुन्हा उघड झालेला नाही. पोलीस घटनास्थळी पोहोचले आणि प्रकरणाचा तपास करत आहे. या घटनेमुळे खळबळ उडाली आहे. पोलिस पथके रहिवाशांची चौकशी करत आहे आणि सीसीटीव्ही फुटेज तपासत आहे.
या घटनेमुळे संपूर्ण कॉम्प्लेक्समध्ये घबराट पसरली. स्थानिकांनी तात्काळ पोलिसांना आणि रुग्णवाहिकेला माहिती दिली. घटनास्थळी कोणतीही सुसाईड नोट किंवा इतर स्पष्ट संकेत सापडलेले नाहीत. पोलिस पथके या प्रकरणाचा तपास करत आहे.
Edited By- Dhanashri Naik