1. मराठी बातम्या
  2. महाराष्ट्र न्यूज
  3. राष्ट्रीय
  4. Two female patients commit suicide in Gurugram

गुरुग्राममध्ये कॅन्सर ग्रस्त दोन महिला रुग्णांनी आत्महत्या केली

death
गुरुग्राममध्ये दोन वेगवेगळ्या घटनांमध्ये दोन कॅन्सर ग्रस्त दोन महिला रुग्णांनी आत्महत्या केल्याचा आरोप आहे. त्यांच्या मृत्यूची माहितीही समोर आली आहे.

पोलिसांनी मंगळवारी वृत्त दिले की गुरुग्राममध्ये ६० वर्षांपेक्षा जास्त वयाच्या कॅन्सर ग्रस्त दोन महिला रुग्णांनी आत्महत्या केल्याचा आरोप आहे. त्यांनी सांगितले की पहिली घटना मंगळवारी सकाळी ६ वाजताच्या सुमारास सेक्टर ५६ मध्ये घडली, ज्यामध्ये ज्योती वाधवा (६२) नावाची एक रुग्ण होती. दुसरी घटना सेक्टर ४३ मध्ये घडली, जिथे अनिता (६५) या दुसऱ्या कर्करोग रुग्णाने सोमवारी रात्री इमारतीवरून उडी मारून आत्महत्या केली.

दिल्लीची रहिवासी वाधवा हिने अनेक वर्षांपासून सेक्टर ५६ मध्ये तिच्या कुटुंबासह राहत होती. पोलिसांच्या माहितीनुसार, ज्योती वाधवा (६२) ही अनेक वर्षांपासून कर्करोगाने ग्रस्त होती आणि उपचार असूनही तिची प्रकृती बिघडत होती, ज्यामुळे तिला तीव्र मानसिक त्रास होत होता.  

सेक्टर ४३ मध्ये, सोमवारी रात्री आणखी एक कर्करोग रुग्ण अनिता (६५) हिने इमारतीवरून उडी मारून आत्महत्या केली. रात्री १०:४५ च्या सुमारास तिने इमारतीच्या आठव्या मजल्यावरून उडी मारली. पोलिसांनी सांगितले की, कुटुंबातील सदस्यांनी तिला गंभीर अवस्थेत रुग्णालयात नेले, जिथे डॉक्टरांनी तिला मृत घोषित केले.
पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, उत्तर प्रदेशातील आग्रा येथील रहिवासी अनिता कर्करोगाने ग्रस्त होती आणि दिल्लीतील एम्समध्ये तिच्यावर उपचार सुरू होते. ती तिच्या कुटुंबासह गुरुग्राममधील सेक्टर ४३ मध्ये भाड्याच्या फ्लॅटमध्ये राहत होती.
Edited By- Dhanashri Naik
पुढील लेख
उत्तर प्रदेशातील मिर्झापूर येथे मोठा रेल्वे अपघात; कालका मेलने धडकल्याने ८ प्रवाशांचा मृत्यू