1. मराठी बातम्या
  2. महाराष्ट्र न्यूज
  3. राष्ट्रीय
  4. Sexual harassment on air hostess in Gurugram

लज्जास्पद : व्हेंटिलेटरवर असलेल्या एअर होस्टेसवर लैंगिक अत्याचार करण्याचा प्रयत्न

crime against women
Gurugram News: गुरुग्राममधून एक धक्कादायक घटना समोर आली आहे. येथील रुग्णालयात दाखल असलेल्या ४६ वर्षीय एअर होस्टेसने तेथील एका कर्मचाऱ्यावर लैंगिक छळाचा गंभीर आरोप केला आहे. पीडित एका खाजगी विमान कंपनीत काम करते आणि नुकतीच गुरुग्रामला प्रशिक्षणासाठी आली होती. ५ एप्रिल रोजी पोहण्याच्या सरावादरम्यान ती अचानक पाण्यात बुडाली ज्यामुळे तिची तब्येत बिघडली आणि तिला ताबडतोब रुग्णालयात दाखल करण्यात आले. प्रकृती गंभीर असल्याने तिला आयसीयूमध्ये हलवण्यात आले आणि दुसऱ्या दिवशी व्हेंटिलेटरवर ठेवण्यात आले.
मिळालेल्या माहितीनुसार, जेव्हा ती आयसीयूमध्ये अर्धबेशुद्ध अवस्थेत होती, तेव्हा एक पुरुष कर्मचारी तिच्याकडे आला. पीडितेने आरोप केला आहे की त्या पुरूषाने "हाताच्या पट्ट्याचा आकार घेण्याचे" निमित्त केले आणि तिच्याशी असभ्य वर्तन केले. भीती आणि धक्क्यामुळे त्याने काही दिवस कोणालाही काहीही सांगितले नाही. १३ एप्रिल रोजी रुग्णालयातून डिस्चार्ज मिळाल्यानंतर ती हॉटेलमध्ये पोहोचली तेव्हा तिने तिच्या पतीला घटनेबद्दल सांगितले. पतीने १४ एप्रिल रोजी पोलिसात तक्रार दाखल केली.
 
तक्रार मिळाल्यानंतर, पोलिसांनी तात्काळ गुन्हा दाखल केला आणि गुन्हा दाखल केला.
रुग्णालय व्यवस्थापनानेही या प्रकरणावर प्रतिक्रिया दिली आहे. त्यांनी सांगितले की ते तपासात पूर्ण सहकार्य करत आहे आणि त्यावेळचे सर्व सीसीटीव्ही फुटेज आणि कागदपत्रे त्यांनी पोलिसांना सोपवली आहे. तसेच, आरोपीची ओळख पटविण्यासाठी तपास सुरू आहे.
Edited By- Dhanashri Naik 
पुढील लेख
मंत्री संजय शिरसाट म्हणाले आता रोबोट गटारांची साफसफाई करतील, महाराष्ट्र सरकार १०० रोबोट खरेदी करणार