पाळीव कुत्र्यावरच्या प्रेमापोटी दोन बहिणींनी आत्महत्या केली
लखनौ मध्ये एक विचित्र घटना घडली . दोन बहिणींनी त्यांच्या पाळीव कुत्र्यासाठी आत्महत्या केली. कुत्र्याच्या गंभीर आजारामुळे दोन्ही बहिणी अस्वस्थ झाल्या होत्या. त्या कुत्र्याशी इतक्या जोडल्या गेल्या होत्या की त्याची बिघडणारी अवस्था पाहून त्या खोल नैराश्यात बुडाल्या.आणि त्यांनी टोक्याचे पाऊल घेतले.
सदर घटना दोडा खेडा जलालपूर गावातील रहिवासी कैलाश सिंग आणि त्यांच्या दोन मुली राधा सिंग (24) आणि जिया सिंग (22) यांच्याशी संबंधित आहे. कुटुंबातील सदस्यांच्या मते, बहिणींना त्यांच्या पाळीव कुत्र्यावर खूप प्रेम होते. कुत्रा काही काळापासून गंभीर आजारी होता आणि मोठ्या उपचारानंतरही त्याची प्रकृती सुधारत नव्हती. आई गुलाब देवी म्हणाल्या की कुत्र्याचा त्रास पाहून बहिणी खूप दुःखी आणि नैराश्यात होत्या.
बुधवारी सकाळी 11 वाजण्याच्या सुमारास, आईने दोन्ही बहिणींना काही सामान आणण्यासाठी दुकानात पाठवले. परतल्यानंतर काही वेळातच त्यांची तब्येत अचानक बिघडली आणि त्या कोसळल्या. त्यांच्या कुटुंबाने विषारी पदार्थ प्राशन केल्याचे लक्षात येताच, त्यांना ताबडतोब रुग्णालयात नेण्यात आले. पोहोचताच डॉक्टरांनी मोठी बहीण राधा हिला मृत घोषित केले. धाकटी बहीण जिया हिची प्रकृती गंभीर होती आणि गुरुवारी उपचारादरम्यान तिचाही मृत्यू झाला.
बहिणींचा भाऊ वीर सिंग यांच्या जबाबाच्या आधारे पोलिसांनी तपास सुरू केला आहे. मृतदेहांचे शवविच्छेदन करण्यात आले आणि नंतर ते अंत्यसंस्कारासाठी कुटुंबाकडे सोपवण्यात आले. या घटनेने केवळ कुटुंबच नाही तर संपूर्ण परिसराला हादरवून सोडले आहे. कुटुंबाला धक्का बसला आहे आणि कुत्र्याच्या आजारामुळे ही दुर्घटना घडली आहे.
Edited By - Priya Dixit