पुणे : रांजणगाव मध्ये एका महिलेचा आणि दोन मुलांचे अर्धवट जळालेले मृतदेह आढळले
Pune News: महाराष्ट्रातील पुणे येथून एक हृदयद्रावक घटना समोर आली आहे. रांजणगाव परिसरातील एका घराबाहेर एका महिलेचे आणि तिच्या दोन मुलांचे अर्धे जळालेले मृतदेह आढळले. एका अधिकाऱ्याने सांगितले की, एका अज्ञात व्यक्तीने महिलेची आणि दोन मुलांची हत्या केली आणि नंतर मृतदेह जाळून टाकले.
मिळालेल्या माहितीनुसार रांजणगाव पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, पुणे-अहिल्यानगर महामार्गापासून सुमारे १५० मीटर अंतरावर असलेल्या खंडाळे गावात तिघेही मृतदेह आढळले. मृत महिलेचे वय २५ ते ३० वर्षे आहे, तर मुलांचे वय सुमारे चार ते दीड वर्षे असल्याचे दिसून येते. सध्या मृतांची ओळख पटलेली नाही आणि त्यांच्याबद्दल माहिती गोळा केली जात आहे. परिसरातील सर्व बेपत्ता व्यक्तींच्या प्रकरणांची चौकशी सुरू आहे. तसेच पुणे ग्रामीण पोलिस अधीक्षक संदीप सिंग गिल म्हणाले की, रविवारी सकाळी ११ वाजता पोलिस पाटलांकडून माहिती मिळाल्यानंतर पोलिसांचे पथक तात्काळ घटनास्थळी पोहोचले. घटनास्थळी एका महिलेचे आणि दोन मुलांचे अर्धे जळालेले मृतदेह आढळले. त्यांची ओळख पटविण्यासाठी तपास सुरू करण्यात आला आहे. प्राथमिक तपासात असे दिसून आले की महिलेचे वय सुमारे २५ ते ३० वर्षे होते, तर मुले सुमारे दोन आणि चार वर्षांची होती.
पोलिसांना असा संशय आहे की आरोपींनी पुरावे नष्ट करण्यासाठी मृतदेह जाळण्याचा प्रयत्न केला असावा आणि त्यासाठी काही प्रकारचे इंधन वापरले असावे. सध्या हत्येचा गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे आणि तपास सुरू आहे.
Edited By- Dhanashri Naik