काँग्रेस आमदार कैलाश गोरंट्यालचा शेकडो समर्थकांसह भाजपमध्ये प्रवेश
पन्नास खोके एकदम ओके असा नारा देणारे काँग्रेस आमदार कैलाश गोरंट्याल गुरुवारी त्यांच्या समर्थकांसह भाजपमध्ये शामिल झाले आहे. शिंदे यांनी बंड केल्यावर त्यांनीं एकनाथ शिंदे आणि त्यांच्या गटातील आमदारांना लक्ष्य केले होते.
कैलाश गोरंट्याल यांनी पन्नास खोके एकदम ओके अशा घोषणा दिल्या होता. महाराष्ट्राच्या राजकीय वर्तुळात ही घोषणा खूप लोकप्रिय झाली. पण आता त्याच नेत्याने शिंदेंशी हातमिळवणी केली आहे.
भाजप प्रदेश कार्यालयात आयोजित पक्ष प्रवेश कार्यक्रमात प्रदेशाध्यक्ष रवींद्र चव्हाण यांनी सर्वांचे स्वागत केले. काँग्रेसच्या माजी नगरसेवकांसह, माजी जिल्हा परिषद आणि पंचायत समिती सदस्यांनीही मोठ्या संख्येने भाजपमध्ये प्रवेश केला.
यावेळी रवींद्र चव्हाण म्हणाले, तळागाळातील कार्यकर्ता कैलास गोरंट्याल भाजपमध्ये सामील झाला आहे ही आमच्यासाठी आनंदाची बाब आहे. या प्रदेशाशी संबंधित अनेक प्रश्न सोडवण्याची जबाबदारी महायुती सरकार आणि आपल्या सर्वांची आहे. भाजपच्या विकासाच्या राजकारणावर, पंतप्रधान नरेंद्र मोदी आणि मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांच्या नेतृत्वावर विश्वास व्यक्त करून, गोरंट्याल 'विकसित भारत' आणि 'विकसित महाराष्ट्र'चा संकल्प पूर्ण करण्यासाठी भाजपमध्ये सामील झाले आहेत.
भाजपमध्ये प्रवेश करताना गोरंट्याल म्हणाले की, ते कोणत्याही पदावर किंवा अपेक्षेने भाजपमध्ये सामील झाले नाहीत. केंद्र आणि राज्याच्या निर्णायक नेतृत्वावर विश्वास व्यक्त करून त्यांनी केवळ विकासाच्या उद्देशाने हा निर्णय घेतला आहे
Edited By - Priya Dixit