फडणवीसांनी शिंदेच्या आमदारांची वाय सुरक्षा काढून घेतली, शिंदे यांनी बैठक बोलावली, नाराज आमदार शिवसेना सोडतील का?
महाराष्ट्रातील देवेंद्र फडणवीस सरकारने शिवसेनेच्या आमदार आणि नेत्यांची सुरक्षा कमी केली आहे. त्यामुळे शिवसेनेत असंतोष आहे. शिवसेनेच्या आमदारांना आणि नेत्यांना वाय श्रेणीची सुरक्षा मिळत होती.
मिळालेल्या माहितीनुसार शिवसेनेच्या आमदार आणि नेत्यांची सुरक्षा कमी करण्यात आली आहे, त्यामुळे शिवसेनेत नाराजी आहे. शिवसेनेच्या आमदारांना आणि नेत्यांना वाय श्रेणीची सुरक्षा मिळत होती. आता एकनाथ शिंदे यांच्या शिवसेना आमदारांच्या सुरक्षेसाठी फक्त एकच पोलिस असणार आहे.
एकनाथ शिंदे यांनी बैठक बोलावली
मिळालेल्या माहितीनुसार, शिवसेना प्रमुख एकनाथ शिंदे यांनी मंगळवारी संध्याकाळी ५ वाजता त्यांच्या सर्व नेत्यांची बैठक बोलावली होती. सर्व खासदार, आमदार, युवा नेते आणि सर्व ज्येष्ठ नेते यात सहभागी झाले होते. ही बैठक वरळी डोममध्ये होणार होती. यापूर्वी रायगड आणि नाशिक जिल्ह्यांसाठी पालकमंत्र्यांच्या नियुक्तीवरून वाद झाला होता. शिंदे सेनेच्या आमदारांनी पालकमंत्र्यांच्या नियुक्त्यांना विरोध केल्यामुळे, देवेंद्र फडणवीस यांनी नियुक्त्यांना स्थगिती दिली.