1. मराठी बातम्या
  2. महाराष्ट्र न्यूज
  3. महाराष्ट्र माझा
  4. Sanjay Raut ready to return to politics will interact with media on Monday

संजय राऊत राजकारणात परतण्यास तयार, सोमवारी माध्यमांशी संवाद साधणार

प्रकृती सुधारल्यानंतर संजय राऊत राजकारणात परतण्यास तयार आहेत. सोमवारी ते माध्यमांशी संवाद साधतील. स्थानिक स्वराज्य संस्थांच्या निवडणुका आणि इतर मुद्द्यांवर ते महत्त्वाचे भाष्य करतील.
प्रकृती अस्वास्थ्यामुळे काही काळ सार्वजनिक जीवनापासून दूर असलेले शिवसेना उद्धव बाळासाहेब ठाकरे (यूबीटी) खासदार आणि प्रवक्ते संजय राऊत लवकरच पुन्हा राजकीय क्षेत्रात प्रवेश करणार आहेत.
ठाकरे गटाचे "बंदूक" म्हणून ओळखले जाणारे राऊत गेल्या महिनाभरापासून पक्षाच्या कार्यक्रमांना, बैठकांना आणि पत्रकार परिषदांना अनुपस्थित होते. डॉक्टरांच्या सल्ल्यानुसार त्यांनी सार्वजनिक जीवनातून माघार घेण्याची घोषणा केली होती, ते म्हणाले होते की ते काही महिने विश्रांती घेतील आणि नवीन वर्षात पूर्ण उत्साहाने परततील.
राऊत यांची अनुपस्थिती शिवसैनिकांमध्ये चर्चेचा विषय बनत होती, विशेषतः स्थानिक स्वराज्य संस्थांच्या निवडणुकांच्या पार्श्वभूमीवर. काही दिवसांपूर्वीच माजी मुख्यमंत्री उद्धव ठाकरे यांनी राऊत यांची त्यांच्या घरी भेट घेतली होती. आता, राऊत यांच्या प्रकृतीत झपाट्याने सुधारणा होत आहे आणि ते एका महिन्यात पुन्हा सक्रिय होतील अशी बातमी समोर आली आहे. पुढील आठवड्यात सोमवारी सकाळी 10 वाजता ते माध्यमांशी संवाद साधतील.
 
महत्त्वाच्या मुद्द्यांवर मोठ्या टिप्पण्या असू शकतात.
आक्रमक भाषा आणि स्पष्टवक्ते भाष्य करण्यासाठी ओळखले जाणारे संजय राऊत यांचे पुनरागमन अशा वेळी झाले आहे जेव्हा अनेक महत्त्वाच्या राजकीय मुद्द्यांवर चर्चा सुरू आहे. सोमवारी सकाळी पत्रकारांना संबोधित करताना राऊत या ज्वलंत मुद्द्यांना कसे तोंड देतात हे पाहणे महत्त्वाचे ठरेल. त्यांच्या परतण्यामुळे ठाकरे गटाच्या कार्यकर्त्यांमध्ये नवीन उत्साह निर्माण होण्याची अपेक्षा आहे.
राऊत या मुद्द्यांवर प्रतिक्रिया देऊ शकतात
स्थानिक स्वराज्य संस्थांच्या निवडणुकीच्या प्रचारादरम्यान आरोप-प्रत्यारोप केले जात आहेत.
सत्ताधारी महायुती आघाडीत कथित नाराजी.
ठाकरे गट आणि मनसे यांच्यात संभाव्य युतीची अटकळ.
मतदार यादीत गोंधळ आहे.
Edited By - Priya Dixit
 
पुढील लेख
LIVE: MPSC परीक्षेच्या निकालावर सुप्रिया सुळेंनी सरकारला घेरले