झारखंडमधील १० लाख रुपयांचे बक्षीस असलेला संशयित नक्षलवादीला ठाण्यात अटक
महाराष्ट्र एटीएसने १० लाख रुपयांचे बक्षीस असलेल्या संजय सरोज यादव या संशयित नक्षलवाद्याला ठाणे जिल्ह्यातील ठाकुर्ली परिसरातून अटक केली आहे. तो गेल्या १० दिवसांपासून या परिसरात राहत होता.
मिळालेल्या माहितीनुसार महाराष्ट्रातील ठाणे जिल्ह्यातील दहशतवादविरोधी पथकाने (एटीएस) एका मोठ्या कारवाईत एका संशयित नक्षलवाद्याला अटक केली आहे. आरोपीची ओळख ४५ वर्षीय संजय सरोज यादव अशी पटली आहे. त्याला ठाणे जिल्ह्यातील ठाकुर्ली परिसरातून अटक करण्यात आली. झारखंड सरकारने त्याच्या अटकेसाठी माहिती देणाऱ्यास १० लाख रुपयांचे बक्षीस जाहीर केले होते.
ALSO READ: अक्कलकोट येथे दर्शनासाठी जाणाऱ्या भाविकांचा भीषण अपघात; कार कंटेनरला धडकल्याने तिघांचा मृत्यू
महाराष्ट्र एटीएसनुसार, संजय सरोज यादव मूळचा झारखंडच्या जंगलातील आहे. तो गेल्या १० दिवसांपासून ठाणे जिल्ह्यातील ठाकुर्ली परिसरात राहत होता. त्याचा उद्देश काय होता आणि तो इतके दिवस या परिसरात का राहत होता, हे तपास यंत्रणा आता शोधण्याचा प्रयत्न करत आहे. अटक झाल्यानंतर आरोपीला आज एटीएस न्यायालयासमोर हजर केले जाईल. ठाण्यात येण्याचा त्याचा उद्देश आणि इतर संभाव्य संपर्कांविषयी माहिती गोळा करण्यासाठी पोलीस त्याची चौकशी करत आहे.
