Dharma Sangrah

नोब्हेंबरमध्ये सुरु नाही होणार Gadar 2, हे आहे त्यामागील कारण

Updated: शुक्रवार, 8 ऑक्टोबर 2021 (11:27 IST)
 
गदर 2 वर बोलताना, उत्कर्ष शर्मा, जे गदर चित्रपटात सनी देओलच्या मुलाची भूमिका साकारत आहे, त्याने सांगितले की त्याचे वडील आणि दिग्दर्शक अनिल शर्मा नोव्हेंबरमध्ये आपला चित्रपट सुरू करणार नाहीत. आजकाल चित्रपटाच्या कथेवर काम सुरू आहे, ज्यात थोडा वेळ लागेल. उत्कर्ष शर्मा यांनी खुलासा केला आहे की चांगली कथा तयार करण्यासाठी वेळ लागतो आणि निर्मात्यांना गदर 2 ची घाई होणार नाही.
 
उत्कर्ष शर्मा यांनी सांगितले की, 'आत्तापर्यंत चित्रपटाची घोषणाही आमच्या बाजूने करण्यात आलेली नाही, मग शूटिंग कसे सुरू होईल. गदर 20 वर्षांपूर्वी रिलीज झाला होता, ज्याच्या सिक्वेलची आजपर्यंत प्रतीक्षा आहे. आम्ही घाई करणार नाही. गदर 2 साठी चांगली कथा तयार होईपर्यंत चित्रपट सुरू होणार नाही. आम्ही फास्ट अँड फ्यूरियसचा सिक्वेल बनवत नाही त्यामुळे आम्ही लवकरच शूटिंग सुरू केले पाहिजे. नवीन जग आणि त्यातील पात्रे तयार करण्यासाठी वेळ लागतो. आमची टीम कथेवर काम करत आहे, मला यापेक्षा अधिक काही सांगायचे नाही. उत्कर्ष यांनी सांगितले की कोरोना लॉकडाऊन संपला आहे. आता तो त्याच्या आगामी प्रोजेक्ट्सवर काम करण्यास सुरुवात करेल. त्यांना पूर्ण केल्यानंतर, तो गदर 2 चे शूटिंग सुरू करेल. 

सर्व पहा

72nd National Film Awards: 'आर्टिकल ३७०' ला सर्वोत्कृष्ट चित्रपटाचा, तर कार्तिक आर्यन आणि ममूटी यांना सर्वोत्कृष्ट अभिनेत्याचा पुरस्कार मिळाला

कार्तिक आर्यनला त्याचा पहिला राष्ट्रीय चित्रपट पुरस्कार मिळाला; कुटुंबासोबत विजयाचा आनंद साजरा केला

रणबीर कपूरच्या 'रामायण'चा ट्रेलर लीक, यशचा रावणाचा अवतारही दिसला

जान्हवी कपूरला एक नवीन चित्रपट मिळाला, या दिग्दर्शकासोबत काम करणार

सनी देओलच्या 'पार्टिशन १९४७' चा टीझर प्रदर्शित; फाळणीची हृदयद्रावक कथा अंगावर काटा आणेल

सर्व पहा

विद्यार्थ्यांना बॉलिवूडकडून पाठिंबा मिळाला, सलमान खानपासून ते आलिया भट्टपर्यंत सगळ्यांनी पाठिंबा दिला

प्रसिद्ध अभिनेत्रीला पोलिसांनी घेतले ताब्यात

प्रसिद्ध अभिनेत्याचा भीषण अपघातात मृत्यू

प्रभास ओरमॅक्स रँकिंगमध्ये पहिले स्थान पटकावत देशातील सर्वात लाडका स्टार बनला

पुरीला जाऊ शकत नाही? तर देशातील या प्रसिद्ध जगन्नाथ मंदिरात नक्कीच दर्शन घ्या

पुढील लेख
Show comments