Webdunia - Bharat's app for daily news and videos

Install App

कोणीच पाठिंबा देत नाही म्हणून करण जोहरने घेतला ‘हा’ निर्णय

Updated: सोमवार, 29 जून 2020 (08:46 IST)
  
त्याने ट्विटरवर अनेकांना अनफॉलो केलं असून अगदी बोटांवर मोजता येईल इतक्याच लोकांना तो फॉलो करतोय. या ऑनलाइन ट्रोलिंगमुळे आणि कोणीच त्याला पाठिंबा देत नसल्याने आता त्याने MAMI (मुंबई फिल्म फेस्टिव्हल) च्या बोर्डवरून माघार घेण्याचा निर्णय घेतला आहे.
  
 करण जोहरने MAMI फिल्म फेस्टिव्हलच्या बोर्डवरून राजीनामा दिला आहे. या फिल्म फेस्टिव्हलच्या संचालिका स्मृती इराणी यांना त्याने राजीनामा ई-मेलद्वारे पाठविल्याचं कळतंय. घराणेशाहीच्या मुद्द्यावर चित्रपटसृष्टीतील कोणीच पुढे येऊन त्याला पाठिंबा देत नसल्याने तो फार नाराज (karan johar upset with film fraternity)असल्याचंही कळतंय. याचमुळे त्याने या प्रतिष्ठित फिल्म फेस्टिव्हलमधून काढता पाय घेतला आहे.
 
अभिनेत्री दीपिका पदुकोण या फिल्म फेस्टिव्हलची अध्यक्षा आहे. तिने करणला या निर्णयाबाबत पुनर्विचार करण्याचाही सल्ला दिला. मात्र करण त्याच्या निर्णयावर ठाम आहे. या फिल्म फेस्टिव्हलच्या बोर्डवर करण जोहर व्यतिरिक्त झोया अख्तर, कबीर खान, सिद्धार्थ रॉय कपूर, विक्रमादित्य मोटवाने आणि रोहन सिप्पी हे कलाकार आहेत.

सर्व पहा

विकी जैनने वाढदिवसाच्या विशेष प्रसंगी 'व्हीजे फ्रेम्स' या प्रॉडक्शन हाऊसची भव्य सुरुवात केली

यशने रावणाची भूमिका साकारण्यामागचे रहस्य उघड केले

११ ऑगस्ट रोजी ट्रेलर प्रदर्शित झाल्यानंतर, 'मिर्झापूर: द मुव्ही' ७-८ शहरांमध्ये भव्य प्रमोशन करणार

अभिनेत्रीला सायबर भामट्यांनी लावला 2 लाखांचा चुना

बिर्याणी खात खात सलमानने केली हेअर ट्रीटमेंट! निर्माते शैलेंद्र सिंह यांचा खुलासा

सर्व पहा

Lock Upp 2: हर्षद चोप्रा पहिला फायनलिस्ट ठरला, शिवांगी जोशी धक्कादायक एलिमिनेशनला सामोरे गेली

रणबीर कपूरचा 'रामायणम्' प्रदर्शनापूर्वीच वादात सापडला, रामलीला महासंघाचा इशारा; आधी आम्हाला चित्रपट दाखवा

विकी जैनने वाढदिवसाच्या विशेष प्रसंगी 'व्हीजे फ्रेम्स' या प्रॉडक्शन हाऊसची भव्य सुरुवात केली

Meghalaya Tourism ईशान्य भारतातील निसर्गरम्य राज्य! मेघालय

कंगना रणौत हृतिक रोशनवर संतापली, पार्टनरला लाजिरवाणे करणे थांबवा म्हणाली

पुढील लेख
Show comments