Marathi Biodata Maker
✕

Rapper Raftaar Divorce हनी सिंगनंतर आता रॅपर रफ्तार सिंगने मोडला संसार

Updated: शुक्रवार, 24 जून 2022 (15:10 IST)

रफ्तार आणि कोमलचे लग्न 2016 मध्ये एका शानदार सोहळ्यात झाले होते. त्यांचा विवाह प्रेमविवाह होता. 2011 मध्ये दोघांचे पहिल्या नजरेत प्रेम झाले. मात्र, लग्नाच्या सहा वर्षानंतर त्यांनी लग्न मोडण्याचा निर्णय घेतला आहे.
 
'हिंदुस्तान टाईम्स'मध्ये नुकत्याच आलेल्या एका वृत्तानुसार, या जोडप्याच्या जवळच्या एका सूत्राने खुलासा केला आहे की, रफ्तार आणि कोमल त्यांच्या आयुष्यात पुढे गेले आहेत. सूत्राने असेही सांगितले की, दोघांनी 2020 मध्ये घटस्फोटासाठी अर्ज केला होता, परंतु महामारीमुळे त्यांचा घटस्फोट पुढे ढकलण्यात आला होता.
 
रिपोर्टमध्ये असेही म्हटले आहे की, रफ्तार आणि कोमलच्या लग्नात अडचणी काही दिवस एकत्र राहिल्यानंतरच सुरू झाल्या. स्त्रोताने हे देखील सामायिक केले की, रफ्तार आणि कोमल यांचे त्यांच्या संबंधित कुटुंबांसोबत सौहार्दपूर्ण संबंध आहेत. सूत्रानुसार, "त्यांच्या घटस्फोटाबद्दल फक्त जवळच्या लोकांनाच माहिती आहे."

सर्व पहा

टिकू तलसानिया आणि पूजा जोशी यांच्या 'देवी विज्ञानम' या चित्रपटाचा ट्रेलर प्रदर्शित

फार्स फिल्म्स तर्फे शाहरुख खानचा 'किंग' २४ डिसेंबर २०२६ रोजी आंतरराष्ट्रीय स्तरावर प्रदर्शित होणार

रामायणाचे दोन नव्हे, तर तीन भाग असणार का? रणबीर कपूरने एक मोठा संकेत दिला

कोणत्याही आंदोलनात मी यापुढे सहभागी होणार नाही; 'भारत सोडा नोटीस' संदर्भात इम्रान खानने उच्च न्यायालयात माफी मागितली

ऋषभ शेट्टी शिवाजी महाराजांची भूमिका साकारणार, भूषण कुमार यांनी 'द प्राईड ऑफ भारत' या मेगा प्रोजेक्टची घोषणा केली

सर्व पहा

'कोण होणार करोडपती'च्या मंचावर माधुरी, रवीना, फराह आणि सोनालीसोबत रंगणार दिवाळीचा जल्लोष!

Ramayana Movie Review रणबीर कपूरमध्ये दिसले मर्यादा पुरुषोत्तम राम! तर यशच्या रावणाच्या रौद्र रूपाने वेधले लक्ष

Marathi Theater Day 2026: मराठी रंगभूमी दिन

राघव जुयालने 'रामायण'मध्ये साकारली मेघनादाची भूमिका; रावणाचा मुलगा म्हणून त्याचा उग्र अवतार समोर आला

दिवाळीत गर्दी टाळून फिरायचे आहे? कमी प्रसिद्ध पण सुंदर पर्यटनस्थळांचा शोध

पुढील लेख
Show comments