Webdunia - Bharat's app for daily news and videos

Install App

कोरोना अपडेट: केरळमध्ये 24 तासांत 783 नवे रुग्ण आढळले, महाराष्ट्रातही 511 नवे रुग्ण आढळले

Updated: शुक्रवार, 27 मे 2022 (16:51 IST)
 
आज 27 मे 2022 रोजी सकाळी 8 वाजता केंद्रीय आरोग्य आणि कुटुंब कल्याण मंत्रालयाने जारी केलेल्या आकडेवारीनुसार, गेल्या 24 तासांत देशात 2,710 प्रकरणे नोंदवली गेली, तर 26 मे रोजी 2,628 नवीन प्रकरणे नोंदवली गेली. 25 मे रोजी 2,124 नवीन प्रकरणे नोंदवली गेली. 
 
जर आपण आकडेवारी पाहिली तर, आता देशात सक्रिय प्रकरणांचा दर 0.04 टक्के आहे, तर पुनर्प्राप्तीचा दर 98.8 टक्क्यांवर पोहोचला आहे. 
 
गेल्या 24 तासांत 2 जणांचा मृत्यू झाला असून 2,296 लोक या आजारातून बरे झाले आहेत. यासोबतच सरकारने यापूर्वी कोरोनामुळे झालेल्या 12 मृत्यूची आकडेवारीही शेअर केली आहे. जर आपण दैनिक सक्रिय प्रकरणांच्या दराबद्दल बोललो तर तो 0.58 टक्के होता. हे लक्षात घेण्यासारखे आहे की आतापर्यंत 84.9 कोटी तपास करण्यात आले आहेत, गेल्या 24 तासांमध्ये 4,65,840 तपास करण्यात आले आहेत.
 
सध्या केरळमध्ये सर्वाधिक 4,512, दिल्लीत 1,661, हरियाणामध्ये 1,106, उत्तर प्रदेशात 828, कर्नाटकात 1,777 आणि महाराष्ट्रात 2,361 सक्रिय प्रकरणे आहेत. 

सर्व पहा

शिवलिंगासमोर तीनदा टाळ्या का वाजवतो? प्रत्येक टाळीमागील अर्थ जाणून घ्या

३ ऑगस्टपासून या ५ राशींचे नशीब बदलणार; ग्रहांचे नकारात्मक प्रभाव संपतील आणि शुभ दिवसांची सुरुवात होईल

रोज फक्त २ अंजीर खा आणि पाहा कमाल! हे ३ आरोग्यदायी फायदे तुम्हाला ठाऊक आहेत का?

आठवड्यातून दोनदा कोरफडीची वाफ घेऊन तेजस्वी आणि चमकदार त्वचा मिळवा, कसे ते जाणून घ्या

श्रावण महिन्यात पाले भाज्या खाण्यास मनाई का आहे?

सर्व पहा

LIVE: सायन येथील लोकमान्य टिळक रुग्णालयात आता डिजिटल पेमेंट

मुंबईत पाण्याच्या टाकीवरून पडून एका बीएमसी कर्मचाऱ्याचा दुर्दैवी मृत्यू

‘हनीट्रॅप’मध्ये अडकलेल्या लष्करी अधिकाऱ्याला अटक

5 रुपये खर्चल्यामुळे आईने चिमुकल्याला दिले चटके

काँग्रेस नेत्याची दिवसाढवळ्या हत्या , आरोपीला चकमकीत अटक

पुढील लेख
Show comments