रांची वनडेपूर्वी विराट कोहली धोनीच्या घरी डिनर पार्टीला उपस्थित
भारत आणि दक्षिण आफ्रिका यांच्यातील तीन सामन्यांच्या एकदिवसीय मालिकेतील पहिला सामना 30 नोव्हेंबर रोजी रांची स्टेडियमवर खेळला जाईल. विराट कोहली आणि रोहित शर्मासह टीम इंडियाचा संघ तिथे पोहोचला आहे.
भारत आणि दक्षिण आफ्रिका यांच्यातील दोन सामन्यांच्या कसोटी मालिकेच्या समाप्तीनंतर, दोन्ही संघ आता 30 नोव्हेंबरपासून तीन सामन्यांची एकदिवसीय मालिका खेळतील, ज्याचा पहिला सामना रांची स्टेडियमवर होणार आहे. एकदिवसीय मालिकेसाठी, भारतीय संघातील जे सदस्य कसोटी संघाचा भाग नव्हते ते काही दिवसांपूर्वी रांचीमध्ये दाखल झाले होते, ज्यात विराट कोहली आणि रोहित शर्मा यांचा समावेश आहे.
हे दोन्ही स्टार खेळाडू 2025 मध्ये त्यांची शेवटची एकदिवसीय मालिका खेळतील, त्यानंतर त्यांना पुढील वर्षी इंग्लंड दौऱ्यादरम्यान एकदिवसीय मालिकेत खेळण्याची संधी दिली जाईल. रांची एकदिवसीय सामन्यापूर्वी, विराट कोहलीचा भारताचा माजी कर्णधार एमएस धोनीसोबतचा एक व्हिडिओ समोर आला आहे.
2020 मध्ये आंतरराष्ट्रीय क्रिकेटमधून निवृत्त झालेला एमएस धोनी आयपीएलमध्येच खेळत आहे, जो तो पुढच्या वर्षीच्या हंगामातही खेळणार आहे. धोनी सध्या रांची येथील त्याच्या घरी जास्त वेळ घालवत आहे. दक्षिण आफ्रिकेविरुद्धच्या एकदिवसीय मालिकेच्या पहिल्या सामन्यापूर्वी धोनीने त्याच्या घरी एका डिनर पार्टीचे आयोजन केले होते, ज्यामध्ये विराट कोहली आणि ऋषभ पंत उपस्थित होते.
यावेळी धोनी आणि कोहलीचा एक व्हिडिओ देखील समोर आला आहे, ज्यामध्ये धोनी स्वतः कोहलीला टीम हॉटेलमध्ये घेऊन जाताना दिसत आहे. कोहलीने धोनीच्या नेतृत्वाखाली आपल्या कारकिर्दीची सुरुवात केली आणि धोनीने कर्णधारपद सोडल्यानंतर, कोहलीने प्रत्येक स्वरूपात ही जबाबदारी स्वीकारली.
Edited By - Priya Dixit