Webdunia - Bharat's app for daily news and videos

Install App

मोबाइलला या प्रकारे सेनेटाइझरने स्वच्छ करा

Updated: शुक्रवार, 24 एप्रिल 2020 (12:30 IST)
 
आपल्या मोबाइलच्या स्क्रीनवर जाऊन व्हायरस एकाच ठिकाणी जाऊन बसतात. आपण वारंवार हात धुऊन व्हायरसपासून वाचू शकता पण पुन्हा आपण मोबाइल हाताळ्यावर व्हायरस आपल्या हातांवर जाऊन बसतात. या साठी आपल्या फोनला स्वच्छ करणे खूप महत्त्वाचे आहे.
 
मोबाइलला स्वच्छ करण्यासाठी आपण क्लोरॅक्स पत्र (शीट) वापरू शकता. अँपल ने आपल्या संकेतस्थळावर हे सांगितले आहे की मोबाइलला स्वच्छ करण्यासाठी आपण क्लोरॅक्स शीट चा वापर करून आपल्या मोबाइलला सुरक्षित ठेवू शकता.
 
यासह, सॅमसंगने त्यांच्या वेबसाइटवर असेही म्हटले आहे की आपण अल्कोहल आधारित सोल्युशन (70%) वापरू शकतात. यासाठी आपण मायक्रोफायबरचा कापड्याचा वापर करू शकता. सोल्युशन थेट मोबाइलला न वापरण्याची खबरदारी घ्यावी. सोल्युशनला मायक्रोफायबरच्या कापड्यावर टाकून मग हळुवार हाताने स्वच्छ करावे.

सर्व पहा

आषाढी एकादशीच्या दिवशी 'या' ७ गोष्टी टाळाच; अन्यथा विठ्ठल पूजेचे फळ मिळणार नाही!

जळणाऱ्या नातेवाईकांपासून स्वतःचा बचाव कसा करावा? आचार्य चाणक्यांचे विचार जाणून घ्या

महाराष्ट्रातील सर्वात थंड गाव कोणतं? उत्तर ऐकून आश्चर्य वाटेल

वयाच्या ३५ नंतर मित्र अचानक कमी का होतात?

स्वयंपाकघरातील हा एक बदल वीजबिल कमी करू शकतो

सर्व पहा

LIVE: पुणे आणि मुंबईसाठी पावसाचा ऑरेंज अलर्ट जारी

हवामान विभागाकडून पुणे आणि मुंबईसाठी पावसाचा ऑरेंज अलर्ट जारी

पुण्यातील ६१,९०० शेतकऱ्यांची ५३३ कोटी रुपयांच्या कर्जमाफीची प्रक्रिया सुरू

बुद्धिबळ ऑलिम्पियाडसाठी पुरुष आणि महिला भारतीय संघांची घोषणा

अभिजीत दीपके यांना टायफॉइड झाल्याचे निदान, चळवळ सुरु राहील म्हणाले

पुढील लेख
Show comments