suvichar

पुण्यातील कॅम्प बर्गरमध्ये पुन्हा झुरळ आढळले, २४ तासांत दुसरी घटना; ग्राहकांमध्ये संतापाची लाट उसळली

वेबदुनिया न्यूज टीम
सोमवार, 11 मे 2026 (08:53 IST)
पुण्यातील प्रसिद्ध कॅम्प बर्गरमध्ये सलग दुसऱ्या दिवशी झुरळे आढळल्याने ग्राहकांमध्ये संतापाची लाट उसळली आहे. तातडीने कारवाई करण्याची आणि एफडीएमार्फत स्वयंपाकघराची तपासणी करण्याची मागणी होत आहे.
 
मिळालेल्या माहितीनुसार पुण्यातील प्रसिद्ध आणि ऐतिहासिक कॅम्प बर्गर आउटलेट सध्या वादात सापडले आहे, ते त्याच्या चवीमुळे नव्हे, तर जेवणात झुरळे आढळल्यामुळे. गेल्या दोन दिवसांत दोन वेगवेगळ्या ग्राहकांनी अस्वच्छतेचे आरोप केल्याने शहरातील खाद्यप्रेमींमध्ये भीती आणि संतापाची लाट पसरली आहे.
 
एका ग्राहकाने आपल्या बर्गरमध्ये संपूर्ण झुरळ आढळल्याचा दावा केल्यावर हा नवीन वाद निर्माण झाला. धक्कादायक बाब म्हणजे, दुसऱ्या एका ग्राहकाने आपल्या जेवणात झुरळाचा पाय आढळल्याची तक्रार केल्यानंतर दुसऱ्याच दिवशी ही घटना घडली. या घटनांमुळे आउटलेटची स्वच्छता व्यवस्था आणि स्वयंपाकघरातील परिस्थिती उघड झाली आहे.
ALSO READ: हवामान विभागाने ११ मे रोजी मराठवाडा आणि मध्य महाराष्ट्रासाठी वादळाचा इशारा दिला तर जळगाव आणि अकोला येथे तापमान ४२ अंशांपर्यंत पोहोचले
ही घटना सोशल मीडियावर व्हायरल झाल्यानंतर नागरिकांनी संताप व्यक्त केला आहे. ग्राहकांचा आरोप आहे की, तक्रारी करूनही रेस्टॉरंटच्या कर्मचाऱ्यांची वृत्ती अत्यंत निष्काळजी होती. आता अन्न व औषध प्रशासनाने (FDA) यात तात्काळ हस्तक्षेप करावा अशी मागणी होत आहे. वारंवार तक्रारी करूनही त्या आउटलेटवर कठोर कारवाई का करण्यात आली नाही, असा प्रश्न पुणेकरांनी विचारला आहे. 
ALSO READ: पुण्यात विकास लवांदे यांच्यावर शाई हल्ला प्रकरणी कीर्तनकार संग्राम भंडारे यांच्यासह १० जणांविरुद्ध एफआयआर दाखल
Edited by-Dhanashri Naik

सर्व पहा

आषाढी एकादशीच्या दिवशी 'या' ७ गोष्टी टाळाच; अन्यथा विठ्ठल पूजेचे फळ मिळणार नाही!

जळणाऱ्या नातेवाईकांपासून स्वतःचा बचाव कसा करावा? आचार्य चाणक्यांचे विचार जाणून घ्या

महाराष्ट्रातील सर्वात थंड गाव कोणतं? उत्तर ऐकून आश्चर्य वाटेल

वयाच्या ३५ नंतर मित्र अचानक कमी का होतात?

स्वयंपाकघरातील हा एक बदल वीजबिल कमी करू शकतो

सर्व पहा

सायबर फसवणुकीबाबत केंद्र सरकारचा मोठा निर्णय, तात्काळ ऑटो ई-झिरो एफआयआर नोंदवला जाईल

UPI वापरताना लोक नकळत करतात या 5 चुका

हवामान विभागाचा मुंबई, ठाणे आणि रायगडसाठी ऑरेंज अलर्ट जारी

प्रियकराची हत्या करून बाथरूममध्ये बोऱ्यात कोंबला; नळ सोडला अन् पळ काढला!

मुंबईतील चैत्यभूमीवर आंदोलक आणि पोलिसांत झटापट; NEET विरोधातील निदर्शकांना पोलिसांकडून रोखण्यात आले

पुढील लेख
Show comments