deepawali
✕

कुटुंबावर ओझे बनू नका, आनंदी राहा; चिठ्ठी लिहून अकरावीच्या विद्यार्थिनीची १४ व्या मजल्यावरून उडी मारून आत्महत्या

Updated: मंगळवार, 17 फेब्रुवारी 2026 (15:14 IST)
 
मिळालेल्या माहितीनुसार मुंबईजवळील ठाणे शहरात एका भयानक घटनेने खळबळ उडाली आहे. १४ व्या मजल्यावर राहणाऱ्या १६ वर्षीय विद्यार्थिनीने तिच्या घराच्या बाल्कनीतून उडी मारून आत्महत्या केली. ही घटना सोमवारी संध्याकाळी ४ वाजण्याच्या सुमारास घडली. एका पोलिस अधिकाऱ्याच्या म्हणण्यानुसार, मुलगी ११ व्या इयत्तेत शिकत होती. तिच्या आत्महत्येमागील कारणांचा पोलिस तपास करत आहे.
ALSO READ: लातूरमध्ये कॉलेज कॅम्पसमध्ये विद्यार्थ्यांमध्ये झालेल्या चाकू हल्ल्यात एकाचा मृत्यू
घटनास्थळी तपासादरम्यान पोलिसांना विद्यार्थिनीने लिहिलेली एक सुसाईड नोट सापडली. चिठ्ठीत तिने लिहिले आहे, "तुमच्या कुटुंबावर ओझे बनू नका, आनंदी राहा." तथापि, कुटुंब अजूनही खोल धक्क्यात आहे. सुसाईड नोटवरून पोलिसांना असा संशय आहे की, विद्यार्थिनी कदाचित काही खोल मानसिक तणावातून ग्रस्त होती, ज्यामुळे ती स्वतःला तिच्या कुटुंबावर ओझे मानत होती. घटनेनंतर, कुटुंबीयांनी तिला ताबडतोब ओव्हले परिसरातील एका खाजगी रुग्णालयात नेले. तथापि, दुखापत इतकी गंभीर होती की डॉक्टरांनी तिला दाखल करण्यापूर्वीच मृत घोषित केले. पोलिसांनी अपघाती मृत्यू अहवाल नोंदवला आहे आणि मृतदेह शवविच्छेदनासाठी सरकारी रुग्णालयात पाठवण्यात आला आहे.  
ALSO READ: मुंढवा जमीन प्रकरणात पार्थ पवार यांना क्लीन चिट, अधिकाऱ्यांवर कारवाई!
एका पोलिस अधिकाऱ्याने सांगितले की, सध्या या प्रकरणात कोणताही घातपात किंवा इतर घातपाताचा संशय नाही. पोलिस आता विद्यार्थिनीचे पालक, कुटुंबातील इतर सदस्य आणि शेजाऱ्यांचे जबाब नोंदवत आहे जेणेकरून तिला शैक्षणिक ताण, शाळेतील समस्या किंवा वैयक्तिक अडचणी येत होत्या का हे निश्चित करता येईल. पोलिस सर्व बाजूंनी या प्रकरणाचा तपास करत आहे.
ALSO READ: वर्धा जिल्ह्यात अपघात; नवी दिल्ली-चेन्नई एक्सप्रेसच्या एसएलआर कोचमध्ये भीषण आग
Edited By- Dhanashri Naik

सर्व पहा

१०० रुपयांत धनत्रयोदशी पूजा आणि सोने-चांदी न घेता समृद्धी आणणारे ५ उपाय

अज्ञानापोटी लक्ष्मीचा अनादर नका करू! झाडू चौरस्त्यावर फेकण्यामागील अंधश्रद्धा उघड

केसातील कोंड्यावर उपाय जाणून घ्या

नोकरी करणाऱ्या महिलांसाठी ५-स्टेप स्किन केअर रुटीन; त्वचा दिसेल चमकदार आणि तजेलदार!

विषारी हवा फुफ्फुसांसह हृदय आणि मेंदूलाही पोहोचवते नुकसान; आरोग्याची अशी घ्या काळजी!

सर्व पहा

गोलकीपरशी धडक झाल्याने स्ट्रायकर जीझस डी मिगेलचा मृत्यू

LIVE: अजिबात काळजी करू नाका; पंतप्रधान मोदींनी मराठीतून महाराष्ट्रातील शेतकऱ्यांना मोठे आश्वासन दिले

प्रवाशांनो लक्ष द्या! दिवाळी आणि छठच्या दिवशी दिल्लीसह या स्थानकांवर प्लॅटफॉर्म तिकीट विक्री बंद राहील

रशियाने युक्रेनमध्ये हल्ले करून २६ जणांना ठार केले; झेलेन्स्की यांचे गंभीर आरोप

सातारा जिल्हा बँक निवडणुकीत ४२ वर्षांनंतर मोठी उलथापालथ: शिंदे यांचे मंत्री शंभूराज देसाई विजयी

पुढील लेख
Show comments