Daily Horoscope
✕

ठाण्यात दारूचे मोठे रॅकेट उघडकीस, १.९६ कोटी रुपयांची व्हिस्की जप्त, २ जणांना अटक

Updated: शनिवार, 27 सप्टेंबर 2025 (17:55 IST)
 
मिळालेल्या माहितीनुसार महाराष्ट्र राज्य उत्पादन शुल्क विभागाने ठाणे जिल्ह्यात दारू माफियांवर मोठी कारवाई सुरू केली आहे. मुंबई-पनवेल रोडवर तपासणीदरम्यान, विभागाने एका ट्रकमधून १.९६ कोटी रुपयांची भारतीय बनावटीची परदेशी दारू जप्त केली. या कारवाईत दोघांना अटक करण्यात आली आहे.
ALSO READ: Maharashtra Floods संपूर्ण कर्जमाफीची मागणी उद्धव ठाकरे यांनी केली
राज्य उत्पादन शुल्क विभागाच्या कोकण विभागाच्या भरारी पथकाने राजस्थान नंबर प्लेट असलेल्या ट्रकला थांबवून त्याची झडती घेतली. तपासात असे दिसून आले की आत अवैध दारूची मोठी खेप तस्करी केली जात होती.
ALSO READ: BSNL स्वदेशी 4जी नेटवर्क लाँच
विभागीय उपायुक्त प्रदीप पवार यांनी सांगितले की ट्रकमधून विविध ब्रँडच्या व्हिस्की असलेले १,५६० बॉक्स जप्त करण्यात आले. या दारूची बाजारभाव किंमत सुमारे १.९६ कोटी आहे. तसेच या प्रकरणात ट्रक चालकासह दोघांना अटक करण्यात आली आहे. दारूचा हा मोठा साठा कुठे पोहोचवायचा होता आणि त्यात सहभागी असलेल्या नेटवर्कचा शोध घेण्यासाठी आरोपींची चौकशी केली जात आहे.
ALSO READ: सावधान! मुंबईला रेड अलर्ट
Edited By- Dhanashri Naik

सर्व पहा

Ganesh Chaturthi 2026 Sthapana Shubh Muhurat: १४ सप्टेंबर रोजी गणपती स्थापना शुभ मुहूर्त

देवांना अत्यंत प्रिय असणाऱ्या या फुलांच्या माळा अर्पण करा; मिळवा विशेष आशीर्वाद!

गणपती बाप्पाच्या स्वागतासाठी ३ प्रकारच्या चॉकलेट मोदकांची रेसिपी

कॅल्शियमची कमतरता दूर करण्यासाठी रोजच्या आहारात हे पदार्थ खा; हाडे आणि दात राहतील मजबूत!

खाऊन योग करणे योग्य आहे की अयोग्य, जेवणानंतर योगा करण्याचे परिणाम जाणून घ्या

सर्व पहा

LIVE: १४ खाद्य आस्थापनांचे परवाने निलंबित, मुंबईसह महाराष्ट्रात एफडीएची मोठी कारवाई

भीषण अपघात अन् दरोडेखोरांचा पर्दाफाश! पोलिसांना पाहून पळणाऱ्या बनावट अधिकाऱ्यांच्या गाडीखाली तरुण चिरडला

सणासुदीच्या काळात १४ खाद्य आस्थापनांचे परवाने निलंबित, मुंबईसह महाराष्ट्रात एफडीएची मोठी कारवाई

पंतप्रधान मोदींच्या ७६ व्या वाढदिवसनिमित्त सेवा संकल्प यात्रेला सुरुवात; अमित शाह आणि एकनाथ शिंदेनी हिरवा झेंडा दाखवला

मध्य रेल्वेच्या ४३ स्थानकांवर आपत्कालीन वैद्यकीय कक्ष सुरू होणार

पुढील लेख
Show comments