ठाण्यातील सरकारी शिक्षकांनी पूरग्रस्तांना मदत म्हणून एक दिवसाचा पगार दिला  
					
										
                                       
                  
				  				  
				   
                  				  महाराष्ट्रातील पूरग्रस्तांना मदत करण्यासाठी सरकारी शिक्षक आणि बीएमसी अभियंत्यांनी एक दिवसाचा पगार मुख्यमंत्री मदत निधीला दिला आहे.
				  													
						
																							
									  				  				  
	महाराष्ट्रातील पूरग्रस्तांना मदत करण्यासाठी , सरकारी शाळेतील शिक्षक आणि मुंबई महापालिकेच्या अभियंत्यांनी मुख्यमंत्री मदत निधीला एक दिवसाचा पगार देण्याची घोषणा केली आहे. या उपक्रमामुळे केवळ मदत कार्यातच मदत होणार नाही तर समाजाला एकता आणि जबाबदारीचा संदेश देखील मिळेल.
				  											 
						
	 
							
							 
							
 
							
						
						 
																	
									  				  																								
											
									  
	मुंबई बीएमसी इंजिनिअर्स असोसिएशनने आयुक्त भूषण गगराणी यांना पत्र लिहून या योजनेची माहिती दिली. असोसिएशनचे कार्यवाहक अध्यक्ष रमेश भुतेकर यांनी पत्रात म्हटले आहे की बीएमसी अभियंते एक दिवसाचा पगार मुख्यमंत्री मदत निधीत दान करू इच्छितात. त्यांनी विनंती केली की चालू महिन्याच्या पगारातून जमा झालेला एक दिवसाचा पगार थेट मदत निधीत हस्तांतरित केला जावा. 
				  																	
									  
	 
	महाराष्ट्रात मुसळधार पाऊस आणि नद्यांना पूर आल्याने अनेक जिल्ह्यांमध्ये पूर आला. हजारो कुटुंबे पुरामुळे बाधित झाली, त्यांना तातडीने मदत आणि मदतीची आवश्यकता होती. सरकारी कर्मचाऱ्यांचे हे योगदान पीडितांसाठी मदतीचा एक मोठा स्रोत ठरेल.
				  																	
									  				  																	
									  
	महाराष्ट्रातील सरकारी शाळेतील शिक्षकांनी पूरग्रस्तांना मदत करण्यासाठी मुख्यमंत्री मदत निधीला एक दिवसाचा पगार देण्याचा निर्णय घेतला आहे. शिक्षक आणि अभियंत्यांनी केलेल्या या देणगीला शहरात आणि राज्यात सकारात्मक प्रतिसाद मिळाला आहे.
				  																	
									  
	 
	Edited By - Priya Dixit
	\