Webdunia - Bharat's app for daily news and videos

Install App

त्यावेळी फक्त खोक्यांची ओझी वाहण्यातच हे दोन वर्षे व्यस्त होते का?”

Updated: गुरूवार, 15 सप्टेंबर 2022 (16:13 IST)
तळेगावमध्ये ११०० एकर जागेवरील प्रकल्प गुजरामध्ये हलवण्याचा निर्णय ‘वेदान्त’ने मंगळवारी जाहीर करत गुजरात सरकारसोबत समांजस्य करार केला. याच संदर्भात भाष्य करताना मुख्यमंत्री एकनाथ शिंदेंनी याचं खापर आधी शिवसेना पक्षप्रमुख उद्धव ठाकरे यांच्या नेतृत्वाखाली सत्तेत असणाऱ्या महाविकास आघाडीवर फोडलं. “या प्रकल्पास दोन वर्षांत प्रतिसाद मिळाला नसेल,” असं शिंदे म्हणाले. याचवरुन उद्धव ठाकरे संपादक असलेल्या ‘सामना’च्या अग्रलेखातून शिंदेंवर जोरदार टीका केली आहे.
 
“मुख्यमंत्री शिंदे यांनी फॉक्सकॉन प्रकल्प गुजरातला गेला याचे खापर आधीच्या महाविकास आघाडी सरकारवर फोडले. काय तर म्हणे, या प्रकल्पास दोन वर्षांत प्रतिसाद मिळाला नसेल. हे महाशय गेले दोनेक वर्षे त्याच सरकारचे महत्त्वाचे मंत्री होते. त्यावेळी फक्त खोक्यांची ओझी वाहण्यातच हे दोन वर्षे व्यस्त होते का?” असा प्रश्न शिवसेनेनं विचारलं आहे.

सर्व पहा

कोणत्या पिकाला वाढायला १ वर्ष लागते? Late-arriving crop

तुमचे पालक जर ६० वर्षांपेक्षा जास्त वयाचे असतील, तर या वैद्यकीय चाचण्या नक्की करून घ्या...

'मनुवाद' आणि 'ब्राह्मणवाद' म्हणजे काय? जाणून घ्या इतिहास, गैरसमज आणि संपूर्ण सत्य

August Month 2026 Horoscope ऑगस्ट मासिक राशीभविष्य

पाऊस पडला तरी मेकअप वाहून जाणार नाही! वापरा या सोप्या 'मान्सून मेकअप ट्रिक्स'

सर्व पहा

अमेरिका इराणवर हल्ला करणार नाही, होर्मुझची सामुद्रधुनी पूर्णपणे खुली राहील

राष्ट्रकुल क्रीडा स्पर्धा २०२६ मध्ये भारताने १३ सुवर्ण पदकांसह पदक तालिकेत अव्वल ५ मध्ये स्थान मिळवले, एकूण पदकांची संख्या ३९ झाली

खासदार सुप्रिया सुळे यांनी नीट पेपरफुटी प्रकरणी केंद्र सरकारवर प्रश्नचिन्ह उपस्थित केले

LIVE: जिल्हा परिषद शिक्षकांच्या पदोन्नतीसाठी टीईटी/सीटीईटी अनिवार्य

३२ कोटी रुपयांच्या कर्जातून सुटका करून घेण्यासाठी हत्येचा कट रचला! ७ जणांना अटक

पुढील लेख
Show comments